PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Dashboard ใหม่

charookitt
7th October 2011, 13:02
ตอนนี้ผมเป็น LT1.91 ถ้าจะให้พี่อัพเป็น2.0 แต่ถ้าไปอัพแล้วเดี๊ยว dashboard ตัวใหม่ออกมาผมต้องยกเครื่องไปที่ร้านอีกไหมครับ

FROZEN
7th October 2011, 14:03
ก็ต้องยกไปสิครับ หรืิอจะอัพเองเลยก็ได้ = ="

joker
8th October 2011, 16:24
ที่ร้านมีรับประกันให้ 1 เดือนครับ หากมาทำวันนี้แล้วมี Dashboard ออกมาใหม่ รวมทั้ง Firmware ออกมาใหม่ภายในระยะเวลารับประกัน ที่ร้านทำให้ฟรีครับ ไม่เสียสตางค์ สำหรับ Dashbaord ใหม่นั้นพี่ไม่สามารถบอกได้ครับว่าจะออกมาเมื่อไร รอให้ออกมาก่อนดีกว่ามั๊ยครับ เราถึงจะรู้ว่ามีระบบป้องกันอะไรเพิ่มขึ้นบ้าง