PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Bundle ของการ์ดจอ GTX "Bullets or Blades" เลือกเกมไหนดีครับ ?

manya456
16th November 2015, 12:07
**ผิดหมวดลบได้ **

คือผมพึ่งจัดการ์ดจอ 970 ไป แล้วแลกโค้ดมาแล้ว รอไปเลือกเกม

ผมเล็ง Assassin’s Creed Syndicate ไว้ แต่ใจก็อยากได้ Rainbow Six Siege แต่เห็นว่ามันมีแต่โหมดออนไลน์
เลยกลัวว่ากระแสคนเล่นในบ้านเราจะเงียบๆ ไม่อยู่ยาวเหมือน BF4

ผมเลยอยากจะรู้ว่า สมาชิกแต่ละคนจะเลือกเกมไหนกันเหรอครับ ?

*ขอบคุณทุกความเห็นครับ*

Zaraki Kempaji
16th November 2015, 12:15
เป็นผม ผมเลือก AC ครับ

Rainbow Six Siege สนุกก็จริง แต่ถ้าไม่มีคนเล่นด้วยก็ไร้ค่า แต่ Ac ถ้าไม่มีคนเล่นด้วยเราก็ยังมี single player และเนื้อเรื่องให้เสพได้

Winters
16th November 2015, 18:14
Assassin’s Creed Syndicate

Namies123
16th November 2015, 20:40
เป็นผมก็เลือก AC ครับเพราะส่วนตัวคิดว่าอีกเกมไม่ค่อยใช่แนวเท่าไหร่ ที่สำคัญถ้าอยากเล่นอีกเกมก็ไปหาซื้อโค๊ดการ์ดจอก็ได้ครับ ผมก็ซื้อมา 600 บาท