PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โหลดเว็บ one2up ไม่ได้ครับ

chatpong2528
19th November 2015, 16:22
ผมสมาชิกใหม่นะครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ปัญหาคือโหลด one2up ไม่ได้ครับ ผมใช้ idm ช่วยโหลด เวลาโหลดมันขึ้นลิงค์โหลดให้แต่มันไม่ขึ้นขนาดไฟล์ใต้ล่าง เป็นอย่างนี้มาประมาณ 3-4 วัน ผมเข้าโหลดเว็บ one2up ไม่ได้ครับ ไม่ทราบว่าพี่ๆ เพื่อนๆ สมาชิกเจอปัญหาอย่างที่ผมบอกไปข้างต้นไหมครับ

แล้วพี่ๆ เพื่อนๆสมาชิก พอทราบไหมครับว่ามีเว็บไหนเช็คว่าลิงค์โหลดของ one2up มันตายหรือเปล่าครับ ผมเองเข้าไปโหลดในเว็บ jokergameth และเว็บอื่นๆที่เป็นลิงค์ของ one2up โหลดไม่ได้ครับ (ส่วนมากที่โหลดก็พวกเกมครับ)

ลืมบอกไป ผมลง nod32 เวอร์ชั่น 8 ครับ จริงๆผมลง nod32 เวอร์ชั่น 8 เกือบ 2 เดือนแล้วโหลดเว็บ one2up มาก็หลายครั้งก็ไม่มีปัญหาครับ

แต่บังเอิญเข้าไปดูในกระทู้ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=257006 นี้ และผมได้ลองทำตามกระทู้ แล้วครับ แต่ก็ยังโหลดไม่ได้ (ซึ่งโหลดไม่ได้มาประมาณ 3-4 วันแล้วครับ)ไม่ทราบว่าเจ้า nod32 นั้นบล็อคเว็บ one2up ทำให้โหลด one2up ไม่ได้หรือครับ หรือว่าไม่เกี่ยวกันครับ

พี่ๆ เพื่อนๆ สมาชิกเข้าไปโหลด one2up ได้ไหมครับ ถ้าได้รบกวนช่วยแนะนำผมหน่อยนะครับ หรือว่าช่วงนี้ one2up มีปัญหาครับ

melodic999
28th November 2015, 22:15
โหลดไม่ได้เหมือนกัน ลองเข้าไปแล้วมันขึ้นจอสีแดงเหมือนเว็บมันมีอันตรายห่าเหวไรไม่รู้ - -*