PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : BATMAN : ARKHAM KNIGHT กับ Update 2

visanu
22nd November 2015, 16:10
Update 2 Crack เงียบเลย หรือเพื่อนๆ มีใครลง Update 2 แล้วทำให้เล่นได้บ้างไหมครับ

Winters
22nd November 2015, 21:59
ซื้อแท้เถอะท่าน 400 เอง ไม่มีปัญหาเรื่องนี้ให้กวนใจ

HiSoBoY
22nd November 2015, 22:03
ผมจัดแท้ไปแล้วครับ มันลดราคาพอดี เห็นข่าวช่วงแรกเค้าบอกจะเก็บเกมไปแก้ไข แล้วออกแพทมาแก้ อุตส่าซื้อดองรอตั้งหลายเดือน พอแพทมา สรุปก็ยังเป็นเหมือนเดิมครับ กดคืนเงินก็ไม่ได้ ผมซื้อจาก cdkey ผิดหวังมากครับ แนะนำให้ซื้อแท้นะครับ ถ้าเครื่องแรงจริง เพราะแพทที่ออกมาแก้ไขปัญหาได้เฉพาะบางคนเท่านั้นเอง ถ้าเครื่องไม่แรง ผมว่าก็เล่นไปทั้งแบบนั้นแหละครับ เต็มที่แล้ว update ผมว่าทีมแคร็กคงไม่ทำต่อแล้วแหละ เพราะ 90เปอร์เซ็นต์ในสตรีมยังบอกเลยมีปัญหาอยู่ แพทแก้ไม่ได้