PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คนอวดผี โดนติมาเยอะ สรุป คือ เรตติ้งรายการ คือ โชว์นมกันเนี่ยน่ะ

ONE OK ROCK
25th November 2015, 05:12
https://www.youtube.com/watch?v=hNbXB9JBbFc

ไม่วายรายการ ซุปเปอร์หม่ำ ทุกเพศทุกวัย แต่ดัน แต่งตัว โชว์นมออกมากันแบบนี้ มันเหมาะสมกับรายการแล้วหรอ เอาจริงๆ ลุงหม่ำแก อัดรายการ เห้น แบบนี้ แก ก็ คง พูดตามน้ำบ้างล่ะ ออกนอก บทบ้างล่ะ นี่ถ้า แต่งแบบนี้ ออกบ้าน ไม่รอด ครับ โจร รอ ข่มขืน 100%

คนอวดผี ตะก่อนยอมรับเลยว่าชอบ มาก แต่เดีย่วนี้ ผมดูแค่ คลิป battle กับ ช่วง ริวจิตสัมผัส แค่นั้นเอง

ล่า ท้า ผี เคยคิดว่า รายการโดนด่าไว้เยอะ น่าจะปรับปรุงสรุป!!!!!! โชว์นม หาแขก รับเชิญ มาแต่งตัวโป๊ ให้ ตากล้อง Zoom อยุ่นั่นล่ะ

ผมไม่แปลกใจเลยที่ว่า สังคมไทย มันเสื่อมลงๆทุกวัน ข่าว ฆ่า ข่มขืน มีตลอด สื่อ TV นี่ตัวดีเลย อย่าไป โทษ หนัง AV เถอะครับ คุม สื่อ TV ก่อนดีกว่า!!!

ผุ้ชายทุกคน บางทีที่เค้า ดู รายการ คนอวดผี เค้าอาจจะไม่ได้ต้องการ ดู ช่วง แขกรับเชิญ มาแต่งตัวโป๊ ล่า ท้า ผี หรอกน่ะครับ อยากรุ้ว่ารายการไม่ปรับปรุงไรบ้างหรอ สรุปได้เงิน จาก การ ที่ เอา แขกทางบ้าน มาแต่งตัวโป๊ๆ นมใหญ่ๆ เนี่ยน่ะ ผมเสียใจที่เลิกดูรายการนี้ คิดว่าจะปรับปรุงสรุปเหมือนเดิม

อีกอย่าง เทปนี้ คนดูทางบ้าน เค้าคงไม่ได้มองหน้ากันหรอก..... ลุงหม่ำแก ถ้า ไม่ติดว่า ออกอากาศ แก คง ก็ต้องจ้อง ตรงนั้นเช่นกัน!!!!!เทปนี้ สัมพาทย์ แขก คนอวดผี หรือ สัมพาทย์ นางแบบ AV

nakiann123
25th November 2015, 07:44
เขาก็แต่งตัวปกติแบบนี้กันทั้งนั้น สั้นไม่สั้นแล้วแต่มุมมองของแต่ละบุคคล

ผมอยู่เมืองนอก สั้นกว่านี้ยังมีอีกเยอะ

บิกินี่รัดแต่หัวนมเดินเข้าห้างผมก็เห็นมาแล้ว

ส่วนตัวผมเฉยๆ เขาอยากใส่อะไรก็ใส่ไป นี่ประเทศเสรี

sattawat1979
25th November 2015, 08:17
ผมเลิกดูไปนานละ รายการ นมอวดผี

หลังๆมันไม่น่ากลัวอ่า โหลดหนังผีมาดูดีกว่า :o

nunt77
25th November 2015, 08:28
คนหื่นช่วงนี้หาที่ระบายยากครับเว็บโป้ก็โดนปิดหมด ไม่มีที่ระบายก็ระบายกับรายการ TV คนหื่นช่วงนี้ไม่มีทางเลือกอะไรก็ระบายได้ก็เอาหมด คนจัดรายการเลยใจดีจัดให้ อย่าไปโทษรายการเลยครับ ถ้ารายการโดนแบนเขาจะหาที่ระบายได้ที่ไหน

MADAFAKA
25th November 2015, 08:49
ตั้งแต่เกิดมาเราก็ดูดนม คือมันเป็นสิ่งที่ถูกปลูกฝังในจิตมนุษย์มานานครับ นมเข้าถึงมนุษย์ได้ง่ายมากไม่ว่าหญิงชายจะเด็กหรือโต ลองสังเกตุโฆษณาทุกเกือบทุกอย่างจะน้องมีผู้หญิงทรงโตมาขายของทั้งนั้น จำได้ว่าหนังเคยมีบทความวิเคราะห์เรื่องนี้อย่างเป็นจริงเป็นจังเลย จำไม่ได้ว่าไปอ่านมาที่ไหน

ส่วนเรื่องข่มขืน ไม่มีที่ระบายนั้น ผมว่ามันแล้วแต่สันดานคนและการปลูกฝังว่ะ เรื่องนี้ถกกันยาว ขอพอแค่นี้

sertnalove
25th November 2015, 09:09
ยอมรับอย่างภาคภูมิว่าชอบดูนม มากมากๆๆๆๆๆๆ เห็นแล้วแบบ ชื่นใจ ไข่สะบัด

momothedog
25th November 2015, 12:40
ดูรายการนี้ ผมดู มือปราบสัมภเวสี ช่องมิราเคิล ดีกว่าครับ

THE MIZ
27th November 2015, 08:32
เมื่อก่อนดูประจำ เดี๋ยวนี้เลิกมาเป็นปีล่ะ บอกตรงๆเบื่อ.......

Zaraki Kempaji
27th November 2015, 08:45
ไม่ดูอยู่แล้วครับเรื่องพวกนี้

ผมไม่เชื่อเรื่องผีสางนางไม้