PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เอา Team Speak 3 มาฝากครับ รับได้มากสุด 512คน

artzaok
7th October 2011, 18:02
Connet IP มาที่ Mc-lzc.com

>>>> เห็น Ts3 Digitalkeystore Connet ไม่ได้ ก็เลยเอามาฝาก

บทความทั้งหมด Credit ท่าน Digital Dks

TeamSpeak 3 คือ โปรแกรมพูดคุยสื่อสารผ่านทาง Internet ซึ่งเป็นที่นิยมใช้ในการเล่นเกม Multiplayer ขอแค่คุณมีเพียง ชุดหูฟัง (ควรจะมีไมโครโฟนด้วย) บวกกับโปรแกรม TeamSpeak 3 แล้วก็ Connect เข้าสู่เซิฟเวอร์ก็จะสามารถพูดคุยกับเพื่อนๆ ในระหว่างการเล่นเกมได้แบบสดๆ ไม่ว่าจะนัดแข่งรถ, นัดท้าดวลFIFA11 หรือนัดออกสงครามกับ Badcompany2 ไม่ว่านัดไหนๆก็จะไม่ทำให้คุณเหงาอีกต่อไป

อีกทั้ง TeamSpeak 3 ยังมีระบบต่างๆอีกมากมาย อาทิเช่น Addons, Family Group , Power Talk , File Transfers , User Avatar และอื่นๆ อีกมากมาย สามารถดาวน์โหลดTeamSpeak 3ได้ คลิกที่นี่ ครับ และหลังจากติดตั้งโปรแกรมเสร็จเรียบร้อยแล้ว พอเปิดโปรแกรมขึ้นมา ก็ให้คุณกรอกรายละเอียดต่างๆตามรูปดังนี้ลงไปในช่อง Server Address แล้วทำการเชื่อมต่อได้ทันทีครับ...

สำหรับTeamSpeak 3 นี้ทาง mc-lzc.com ขอสงวนสิทธิ์เปิดให้บริการเฉพาะกับลูกค้าของทางร้านเท่านั้น หากพบว่าท่านใดที่เข้ามาใช้บริการนั้น ไม่ได้เป็นลูกค้าของทางร้าน หรือเข้ามาก่อกวน/ป่วน server ทางเราขอสงวนสิทธิ์ระงับการเข้าใช้งานต่อไปในอนาคตนะครับ และสำหรับแคลนต่างๆนั้น หากมีแคลนไหนต้องการที่จะขอเปิดห้อง ก็ให้ mail มาได้เช่นกันครับ แล้วทางร้านจะพิจารณาเปิดห้องเฉพาะขึ้นมาให้ครับ

^
ลูกค้าไม่ลูกค้าก็เข้ามาเตอะ =w= ให้ใช้

จึงเรียนมาให้ทราบโดยทั่วกัน
Artzaok

ไม่ได้มีเจตนาโฆษณาแต่อย่างใด ^^

BreKFazT
7th October 2011, 18:45
ขอบคุณคร้าบบ ^/\^

kodeem
7th October 2011, 18:51
ขอบคุณครับ :)

kid14555
3rd December 2011, 21:33
ขอบคุณครับ

RAZORWIN
3rd December 2011, 21:53
ขอบคุณครับ