PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถาม GTA V //ทำภาระกิจซ้ำ //หุ้น (Offline)

Super_Man
30th November 2015, 09:37
แท้บอกก่อนเลย

คืออยากทราบว่า

1. ผมเล่นเนื้อเรื่องจบแล้ว และวิ่งเล่นในเมืองเบื่อๆ อยากจะทำ mission เก่า ๆพอมีให้ทำไหมครับพวก heist

2. ผมอ่านดูในเน็ตเห็นเขาว่ายกตัวอย่าง ไปป่าวน FlyUS แล้วหุ้น AirEmu ราคาจะขึ้น ผมทำแล้ว มันตกทั้งคู่เลยอะ
หรือว่ามันต้องทำยังไง หรือว่ามันไม่เกี่ยวหรืออะไรยังไงไม่เข้าใจ

3. หรือใครมีวิธีหาเงินใหม่ ๆ พอดีจะเอาไปซื้อสนามกอฟ

headshot deluxe
30th November 2015, 10:47
มิชชั่นเก่าๆ ดูในเมนู brief ครับ
หุ้นจะเปลี่ยนแปลงใน 3 วันนะครับ ตามเวลาในเกม

Super_Man
30th November 2015, 13:47
ผมกดดูใน brief แล้วมันไม่มีอะไรเลยครับ หรือว่ามันต้องทำอะไรก่อนหรืออะไรยังไง

headshot deluxe
30th November 2015, 14:50
เมนูมันมีไม่กี่อันลองกดดูเอาเถอะครับ ผมไม่ได้เปิดเกมอยู่เลยจำไม่ได้
แต่มันมีแน่ๆ เมนูที่แสดงว่าเราเล่นมิชชั่นอะไรมาบ้างแล้วได้คะแนนเท่าไหร่
มันจะแบ่งคะแนนเป็นเหรียญทอง เงิน ทองแดง แล้วเราก็เลือกเล่นซ้ำได้ (แต่รู้สึกจะไม่ได้เงินซ้ำอีกรอบนะ คือเล่นซ้ำเพื่อเอาเหรียญทองอย่างเดียว)