PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : god of war 1 pc ของพี่gigkok ถึงหน้าเมนูกดอะไรถึงnew gameได้หรอครับ

getmar1472
7th October 2011, 21:00
บอกทีครับอยากเล่นมากเลยๆ

blnitw123
7th October 2011, 21:54
อ้อ ปัญหานี้นะครับ ผมเคยเป็นตอน เข้า Jokergame แรกๆนะ

ให้คุณลองกด คำว่า WEBBOARD และหา หมวด PC Game - Talk กด เข้าไปนะครับ
และก็ ตั้งกระทู้ คำถามเกี่ยวกับปัญหาเกม PC ไว้ในนั้นนะครับ
แค่นี้ละ คุณก็เล่น god of war ได้อย่าง ลื่นไหล ไม่ติดปัญหา

ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
(สะใจ)

getmar1472
7th October 2011, 21:59
อ้อ ปัญหานี้นะครับ ผมเคยเป็นตอน เข้า Jokergame แรกๆนะ

ให้คุณลองกด คำว่า WEBBOARD และหา หมวด PC Game - Talk กด เข้าไปนะครับ
และก็ ตั้งกระทู้ คำถามเกี่ยวกับปัญหาเกม PC ไว้ในนั้นนะครับ
แค่นี้ละ คุณก็เล่น god of war ได้อย่าง ลื่นไหล ไม่ติดปัญหา

ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
(สะใจ)

นายเล่นgetampedใช่ปะตัวผมชื่อ -เคนโด- นะเเอดมาได้

boobbabe
7th October 2011, 22:00
ผิด หมวด นะจ๊ะ จุ๊บๆ:sweat

วีรพล
8th October 2011, 08:59

(สะใจ)