PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่อง Modern Warfare 2 Multiplayer ครับ เซิพฮ้องกง มีใครเจอแบบผมเปล่า?

moamoa2
7th October 2011, 21:03
คือผมลองเข้าไปเล่นเซิพฮ้องกงดู ก็สนุกดีครับ ผมใช้สไน "ชอบใช้" ถ้าจำไม่ผิด คิว 30-11

ผมก็เล่นไปได้ประมาณ 3 แมท์ สักพักนึง ผมไม่แน่ใจว่าเป็น admin ห้องรึเปล่านะ มันพิม

I ban EDGE คือชื่อผมครัย "EDGE"

แล้วก็หลุดออกจากห้อง ผมไม่รู้เหมือนกันว่ามัน Kick ผมทำไม

แต่ในตอนนี้ผมว่ามัน เกรียนเอง แล้วมา Kick ผมออก มากกว่า มีใครเจอแบบผมไหม