PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Just Cause 2 ติดตั้งเสร็จขึ้น window can check online for solution ครับ

dragonzerotwo
7th December 2015, 20:22
สวัสดีครับผม กระทู้นี้เป็นกระทู้แรกผิดผลาดประการใดขออภัยครับ
ตามหัวข้อเลยครับ ผมติดตั้ง Just Cause 2 เสร็จแล้วพอกดเล่นมันขึ้นแบบนี้ครับ window can check online for solution
เล่นไม่ได้เลยครับ window 7 นะครับ รบกวนพี่ๆแนะนำทีครับ ขอบคุณครับ

DavidNassau
7th December 2015, 20:38
ลองหา crack ตัวอื่นดู อาจจะช่วยได้

ผมไม่รู้ นะ เดา

dragonzerotwo
7th December 2015, 20:43
[QUOTE=DavidNassau;2757163]ลองหา crack ตัวอื่นดู อาจจะช่วยได้

ผมไม่รู้ นะ เดา[/QUO
จะกลับไปลองดูครับ ขอบคุณครับ