PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [ขออนุญาติผิดหมวดนะครับ]วิธีเล่น TrackMania 2 ออนไลน์

bigbang410
7th October 2011, 22:00
ผมไม่มีที่ ผึ่งเเล้วจริงๆขออนุญาติ ผิดหมวดหน่อยนะครับ

ทำไงอ่ะครับ ไม่ก็ขอ Key หน่อยมันให้ใส่ Key

:ask:ask:ask:ask:ask:ask:ask:ask:ask:ask:ask:ask:ask:ask:ask:ask

bigbang410
7th October 2011, 22:03
ขอดันหน่อยนะครับ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

FoxblackartTH
7th October 2011, 22:05
ดันเหมือนกันนิ

blnitw123
7th October 2011, 22:54
:answer:answer:answer:answer:answer:answer:answer:answer:answer:answer:answer

โห สาวก เกมนี้เหมือนกันครับ

1. เก็บนะครับ...........เก็บตังไว้เยอะๆ
2. ไปซื้อแผ่นแท้่
3. เอา key ในกล่องมาใส่
ปล. ถ้าไม่มีให้เดินไปร้าน เจ๊จง แล้วถาม เจ๊ว่า ....
เจ๊ จง ครับ ผมไม่มี key ทำไงดี อยากเล่นแบบออนไลน์มากๆเลยอะ เท่านั้นแหละครับ

เจ๊ จง จะบอกว่า เห้ย ร้านอั้วก็มี key อะ ว่าแต่ จะเอาไป ไข อะไรหละ (อาจจะไม่ฮานะครับ.....แต่ สะใจ)
--------------------------------------------------------------------------------
ผิดหมวดครับบบบบบบ คือ บอกกันแบบ ขำๆนะครับ อย่าโกรธกันเลยนะ ผมไม่ได้เป็นคนผิด

PS. ขออนุญาติผิดหมวดหรอ ไม่ให้ เฟ้ย

bigbang410
7th October 2011, 23:02
:answer:answer:answer:answer:answer:answer:answer:answer:answer:answer:answer

โห สาวก เกมนี้เหมือนกันครับ

1. เก็บนะครับ...........เก็บตังไว้เยอะๆ
2. ไปซื้อแผ่นแท้่
3. เอา key ในกล่องมาใส่
ปล. ถ้าไม่มีให้เดินไปร้าน เจ๊จง แล้วถาม เจ๊ว่า ....
เจ๊ จง ครับ ผมไม่มี key ทำไงดี อยากเล่นแบบออนไลน์มากๆเลยอะ เท่านั้นแหละครับ

เจ๊ จง จะบอกว่า เห้ย ร้านอั้วก็มี key อะ ว่าแต่ จะเอาไป ไข อะไรหละ (อาจจะไม่ฮานะครับ.....แต่ สะใจ)
--------------------------------------------------------------------------------
ผิดหมวดครับบบบบบบ คือ บอกกันแบบ ขำๆนะครับ อย่าโกรธกันเลยนะ ผมไม่ได้เป็นคนผิด

PS. ขออนุญาติผิดหมวดหรอ ไม่ให้ เฟ้ย

:sweat ................

kengza4855
7th October 2011, 23:12
คิดได้ไง 55:preved