PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : STAR WARS BATTLEFRONT single player

Core:
8th December 2015, 23:47
อยากทราบว่า STAR WARS BATTLEFRONT มีโหมดเล่นคนเดียวไหมครับ หรือว่ามีแต่ multiplayer เล็งๆไว้อยู่ เป็นสาวก starwars ครับ กะจะลองโหลดแบบเถื่อนมาลองดูเสปคก่อนอ่ะครับ
ขอบคุณมากครับ

manglove
9th December 2015, 00:07
เหมือนจะมีมั้งครับตอนเล่น beta แต่มันเล่นคล้าย multiplayer อะครับแต่แค่เล่นคนเดียว

BenzdezzS
9th December 2015, 00:32
ตอบในฐานะที่เล่นอยู่นะครับ
Star Wars Battlefront โหมด Single & Co-op มันเล่นคนเดียวได้ครับ เป็น Mission ประมาณว่าให้อยู่จนหมด 15 wave แล้วจะชนะ (ตรงนี้ถ้าเล่นแท้ จะได้เงินในเกมครับ)
กับอีกโหมดจะเป็น ให้เก็บแต้มให้ครบ ฝั่งไหนครบก่อนชนะ ซึ่งตรงนี้เหมาะจะเล่น coop กับเพื่อนๆ (เช่นกัน ฝั่งไหนชนะได้เงินในเกม)

หรือพูดตรงๆว่า มันไม่มีอะไรเลยในโหมด SP เน้น MP ครับ จัดเลยครับ มาจอยกัน

ปล.ที่บอกว่าได้เงินในเกม จะได้ตามระดับความ ยาก-ง่าย นะครับ และรับได้ครั้งเดียว

gsuhplyf
9th December 2015, 10:57
ตอบในฐานะที่เล่นอยู่นะครับ
Star Wars Battlefront โหมด Single & Co-op มันเล่นคนเดียวได้ครับ เป็น Mission ประมาณว่าให้อยู่จนหมด 15 wave แล้วจะชนะ (ตรงนี้ถ้าเล่นแท้ จะได้เงินในเกมครับ)
กับอีกโหมดจะเป็น ให้เก็บแต้มให้ครบ ฝั่งไหนครบก่อนชนะ ซึ่งตรงนี้เหมาะจะเล่น coop กับเพื่อนๆ (เช่นกัน ฝั่งไหนชนะได้เงินในเกม)

หรือพูดตรงๆว่า มันไม่มีอะไรเลยในโหมด SP เน้น MP ครับ จัดเลยครับ มาจอยกัน

ปล.ที่บอกว่าได้เงินในเกม จะได้ตามระดับความ ยาก-ง่าย นะครับ และรับได้ครั้งเดียว

ประมาณเล่นเกม Counter Strike กับบอทใช่มั้ยครับ มันไม่มีเนื้อเรื่องอะไรให้เล่น