PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากเอาเงินเคลมจากการ์ดจอครับ เเต่กากร์ดจอยังไม่เป็นอะไรเลย!

zaoomklkl
10th December 2015, 20:36
ตามหัวข้อเลยครับผมจะเอาเงินมารวมไปซื้อ gtx 980 มาใช้ เเต่ตัวการ์ดจอยังไม่มีปัญหาอะไรเลย
มีวิธีจัดการให้สามารถเอาเงินได้ไหมครับ!
ปล.การ์ดจอของผมซื้อมา3เดือนอยู่เลย!

puay
10th December 2015, 21:03
ขาย...........บินไปซะ

manglove
10th December 2015, 21:35
เอาเงินเคลมได้เหรอครับ ไม่เคยเจอ ส่วนใหญ่เคลมของถ้าไม่สุดวิสัยจริงๆ เขาไม่ให้เงินคืนหลอกครับ เต็มที่ก็เปลียนของให้ครับ
และยิงของไม่ได้เสียอะไรยิ่ง ไปยุ่งกะการเคลมไม่ได้เลยครับ ขายมือ 2 เลยครับ ได้ราคา งามด้วยถ้ารอได้ เช็คราคาก็ดู ใน ocz ว่า หลายๆกระทู้เขาเขากันเท่าไหล่เราก็ตั้งให้พอๆกับเจ้าอื่นครับ