PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ข่าวของพวก ISIS เป็นไงบ้างครับ เห็นช่วงนี้เงียบๆ

sattawat1979
12th December 2015, 19:24
ผมตามดูข่าวของพวก ISIS มาอยู่พักนึงละ เห็นแต่ละคลิปนี่น่ากลัวสุดๆ :sweat

ได้ข่าวว่าโดนกองทัพรัสเซียถล่ม แล้วส่งทหาร Spetsnaz เข้าไปคุมพื้นที่คืนมาได้หมดแล้ว ไม่รู้หลังจากนี้เป็นไงบ้างครับ ไม่เห็นคลิปโหดใหม่ๆมาดูบ้างเลย

รึว่าพวก ISIS แพ้จริงๆแล้ว อยากรู้ความคืบหน้าครับ ล่าสุดเห็นบอกว่าเข้าไทยมาด้วย ตอนนี้อัพเดทข่าวเป็นไงบ้างครับ อยากรู้ๆ

ballba
14th December 2015, 00:04
ทำไมผมได้แต่ข่าวว่า USA เป็นเบื้องหลัง ISIS รัวๆเลยครับ 55+

sattawat1979
14th December 2015, 20:40
ได้ข่าวว่ามันรวมตัวกับพวกแก๊ง ''โบโกฮาราม'' จากไนจีเรียด้วยครับ พวกมุสลิมหัวรุนแรง งานนี้น่ากลัวกว่าเดิมอีก :sweat

อยากให้ รัสเซีย + จีน ถล่มมันให้ราบไปเลย โลกจะได้สงบสุขซักที

ส่วน USA อยู่เบื้องหลัง ISIS แน่นอน ผมว่านะ

ning445
14th December 2015, 20:58
ล่าสุด ISIS บ้านแตกไปแล้วครับ โดนตีบ้านแตกไปจากการกระทำของแอดมินเซิฟ Cool Cool