PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ASSASSIN'S CREED II และ ASSASSIN'S CREED BROTHERHOOD ไม่มีเสียงพูดตอนคุยกัน

ap10003480
8th October 2011, 01:35
ASSASSIN'S CREED II และ ASSASSIN'S CREED BROTHERHOOD ไม่มีเสียงพูดตอนคุยกัน

เป็นทั้ง 2 ภาคเลยหาวิธีแก้แล้วก็ไม่หายเลยอ่าครับใน Google ใครมีวิธีแก้ที่ทำให้หายช่วยหน่อยนะครับ อยากเล่นมากๆ เลย

หรือบอกๆ หน่อยนะครับสำหรับคนที่เคยเป็นมาก่อนอ่านะครับ :confused:

ด่วนๆเลยนะครับ THX@!!!!!!!!!!!!!!

ผมรู้ผิดหมวดแต่ต้องการความช่วยเหลือมากๆเลยนะครับ :blush

Master0z
8th October 2011, 01:39
รู้ว่าผิดหมวดแล้วยังจะทำอีก เฮ่อคนเรา!! เดี๊ยวก็มีคนมาตั้งแบบนี้อีกเรื่อยๆ ไม่รู้จักจบ จักสิ้น

ap10003480
8th October 2011, 01:52
รู้ว่าผิดหมวดแล้วยังจะทำอีก เฮ่อคนเรา!! เดี๊ยวก็มีคนมาตั้งแบบนี้อีกเรื่อยๆ ไม่รู้จักจบ จักสิ้น

ก็ไปตั้งหมวดที่ถูกแล้ว แต่ต้องการความช่วยเหลือนิ ก็ต้องมาที่ๆคนเยอะที่สุดรู้ๆก็บอกผมหน่อย ได้แล้วผมจะลบให้ก็จบพิธี สังคมกันหน่อย