PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามพื่อนๆคนที่เล่น Just Cause 3 หน่อยครับๆ

gamehunter
18th December 2015, 22:33
คือ คิดว่าเกมนี้คุ้มกับเงินที่เสียไปไหมครับ พอดีผมขี้เกียจรอแคร็กแล้วเลยกะจะสอย แต่พอไปดูรีวิวใน Steam แล้วมันกลางๆ เลยอยากถามท่านที่เล่นไปแล้วว่ามันสนุกหรือมีอะไรให้ทำเยอะไหมครับรบกวนทีครับๆ
อีกนิดครับคิดว่าปีใหม่นี้จะมีหวังสัก 10% ไหมครับว่ามันจะลดสักนิด

sarin8239
18th December 2015, 23:04
คุ้มครับ สนุกมาก แมพใหญ่โคตร

pingzababa
18th December 2015, 23:28
ถามว่าคุ้มไหม ตอบว่าคุ้มครับ ระเบิดหมดทุกอย่าง ตั้งแต่ฐานใหญ่ๆไปถึงด่านทหารเล็กๆ มีอะไรให้ทำเยอะๆ ส่วนใหญ่เป็น challenge เอาไว้เก็บสกิลนั่นแหละ ผมว่าภาคนี้มันเน้น wing suit คอมโบกับร่มสลับกันไปมา แต่เนื้อเรื่องสั้นไปหน่อยผมรู้สึกว่ามันจบเร็ว แมพใหญ่มาก(เพิ่งมารู้ทีหลังว่ามันมี fast travel ด้วย ปกติบินกับ wing suit อย่างเดียว)

manglove
19th December 2015, 00:03
Just Cause 3 ผมก็ว่าจะซื่้ออยู่นะ ราคาไม่ได้แพงมาก แต่รอดูช่วงลดราคา ในวันที่ 24นี้ก่อนว่าจะลดไหม
Just Cause 3 ผมว่าเดี๋ยวต้องมี multiplayer แน่เพราะตอนภาค 2 multiplayer ก็เพิ่งเพิ่มมาทีหลัง

gamehunter
19th December 2015, 11:37
รอดูช่วงคริสมาสละครับตอนนี้แต่น่าจะจัดแน่นอนไม่ไหวถ้ารอแคร็กเดียวลากยาวแต่ถ้ามีออนไลน์มาผมวว่ามันก็คุ้มนะเกมนี้ไงขอบคุณทุก คห มากครับ :D