PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยแนะนำร้านขาย x box 360 ในเชียงใหม่ทีครับ

Armizz
8th October 2011, 10:53
คืออยากได้แบบของจริง

แบบแปลง

อุปกรณ์พร้อม

ราคา โอเค

คือจะซื้อ console ตัวแรกในชีวิตอะครับ
แบบจะเลิกเล่นpcละอัพทีหลายหมื่น
ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

nutlaw
9th October 2011, 03:15
คืออยากได้แบบของจริง

แบบแปลง

อุปกรณ์พร้อม

ราคา โอเค

คือจะซื้อ console ตัวแรกในชีวิตอะครับ
แบบจะเลิกเล่นpcละอัพทีหลายหมื่น
ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ร้านพี่เป้ หลังสถานีรถไฟ ครับ ^ ^

ชื่อ facebook ร้าน พี่ เค้า >>>>>> ร้านพี่เป้ หลังสถานีรถไฟเชียงใหม่

ร้านประจำผมเอง

เกมส์ ใหม่ ๆ มา ตรง ตามกำหนด ครับ ^ ^

degden009
9th October 2011, 03:24
ร้านพี่เป้ หลังสถานีรถไฟ ครับ ^ ^

ชื่อ facebook ร้าน พี่ เค้า >>>>>> ร้านพี่เป้ หลังสถานีรถไฟเชียงใหม่

ร้านประจำผมเอง

เกมส์ ใหม่ ๆ มา ตรง ตามกำหนด ครับ ^ ^
โอ้ เหมือนกันเลยครับ (สำหรับเมื่อก่อน) เดี๋ยวนี้นิสัยเปลี่ยนไปมากครับ หยิ่งโคตร รวยละเกรียน - -

nutlaw
9th October 2011, 03:55
โอ้ เหมือนกันเลยครับ (สำหรับเมื่อก่อน) เดี๋ยวนี้นิสัยเปลี่ยนไปมากครับ หยิ่งโคตร รวยละเกรียน - -

ผม ว่า เหมือน เดิม นะ ครับ ^ ^ ตั้งแต่ซื้อเครื่องมา

พี่ แก ไม่ได้ หยิ่งอะไรหรอกครับ

ใคร ที่ นานๆ ไป ที พี่ แก เค้าจำไม่ได้ครับ แก่แล้ว = ="

ผมไปช่วยงานพี่เขาเกือบทุกวันอ่ะ เล่นเกมส์ โชว์ ให้ ลูกค้า ดู นั้นหละผมเอง ^ ^

(แบกเครื่องไปเองทุกวัน เหนื่อยจริงๆ ก็ Save มันอยู่ในนั้นนิ = =")

Armizz
9th October 2011, 09:07
ขอบคุณมากครับผม