PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คีย์บอร์ดดดดดดดดดดดดดดดดดดด!!!!!

hoomhoom
8th October 2011, 17:56
เมื่อวานผมเปิดคอมตามปกติครับ วันนี้ตื่นมาตอนเช้าเปิดคอม แต่จู่ๆคียืบอร์ดใช้ไม่ได้ครับ ซื้ออันใหม่มาก็ต่อไม่ติด ไม่รู้เพราะอะไร?
พอเปิดเครื่องเสียบใหม่มันก็ตรวจพบว่ามีคียืบอร์ดเสียบเข้าไปในเครื่องครับ แต่มันพิมพ์ไม่ติด (คีย์บอร์ดผมจะมีแถบข้างๆที่เป็นปุ่มลัดครับ ที่เข้าเน็ตหรือMyComได้โดที่ไม่ต้องคลิกอ่ะครับ
ตรงนี้ใช้ได้ครับปกติดี) ติดแค่ที่เดียวคือแป้นพิมพ์ครับ
ป.ล.ตอนที่สตาร์ทวินโดว์เครื่องผมจะมีให้เลือกวินโดว์ครับ 1.คืออันที่พังไปแล้วแต่ยังอยู่ในเครื่อง(ลบไม่เป็น)
2.คือวินโดว์ที่ใช้อยู่ปัจจุบัน ตอนที่สตาร์ทวินโดวตอนนี้ยังใช้ปุ่มลุกศรขึ้นลงเลือกได้ตามปกติครับ
แต่เข้ามาก็กดอะไรไม่ได้นอกจากปุ่มลัดครับ

(เครื่องที่ใช้พิมพ์อยู่นี้เป็นเครื่องของพี่ผมครับ)
:help:help:help:help:help:help:help:help

hoomhoom
8th October 2011, 19:00
เครื่องคุณได้ลงโปรแกรมXiu Xiu ปะ ถ้ามีลองลบออก

Xiu Xiuคือโปรแกรมอะไรครับ แต่ตั้งแต่ใช้มา ไม่เคยเจอครับ:help:help:help

hoomhoom
9th October 2011, 13:04
ดันครับ ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

hoomhoom
9th October 2011, 21:52
ดันครับ ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ