PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แนะนำทีครับ เกี่ยวเกมออนไลน์ต่างประเทศ

mashiplay
9th January 2016, 15:57
ช่วงไตรมาสแรกของปีนี้ ไม่ค่อยมีงาน เลยมีเวลาว่างค่อนข้างเยอะ
ว่าจะซื้อ เกมออนไลน์ต่างประเทศ สักเกม ไว้เล่นตอนเวลาว่างพลางๆ

ปล 1. Diablo III ยังน่าสนไหมครับ ? มีแบบลดราคาบ้างไหมครับ ช่วงนี้
ปล 2. แนะนำเกมอื่นได้ครับ แต่ก็ขอสเป็คไม่สูงมากนะครับ

ning445
9th January 2016, 16:23
แนะนำ B&S ที่จะเปิดเซิฟ en วันที่21นี่ครับ

Winters
9th January 2016, 16:48
Tree of savior

mashiplay
9th January 2016, 17:01
แนะนำ B&S ที่จะเปิดเซิฟ en วันที่21นี่ครับ

แฮะๆ ภาพดูอลังการดีนะครับ กินสเป็คน่าดู
Server en 21 ม.ค. นี้ เป็น Global หรือ NA หรือ EU หรือ Steam หรอครับ ??

Tree of savior

เคยเล่นตอน CBT2 Steam ดูดหลังชีวิตผมมากเลยครับ
แต่ obt kr มี ID อยู่นะครับ แต่ยังไม่ได้เข้าไปลอง
เห็นในกลุ่ม โพสกันไม่เว้นวัน ยังมีบัค มีไอดีปลิวแทบทุกวัน