PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถ้าจะสมัคร speed topping มา live steam จะเวิร์คปะครับ?

Footfeet45
18th January 2016, 20:53
พอดีอยากถ่ายทอดสดเกมในยูทูป แต่ว่าเน็ตหอมันเน่ามาก เลยว่าจะสมัคร speed topping ในโทรศัพท์ ละแชร์ wifi มาใส่เครื่องอีกทีอะครับ เลยอยากถามความคิดเห็นหน่อยว่ามันจะเวิร์คไหม เพราะผมเคยเห็น ปลาสวรรค์ทีวี (หลายคนคงรู้จัก) พี่แก live stream บนยูทูป โดยใช้ speed topping อะครับ มันเลยทำให้ผมอยากลองมั่งอะครับ แต่มันติดตรงที่ว่า พี่แกใช้สตรีมในเดสทอปเฉยๆ ประมาณว่าเปิดเว็ปทั่วไป ละก็คุยปกติ แต่ผมจะเอามาตรีมเกมอะ(อาจเป็นเกมออนไลน์ หรือออฟไลน์) เลยไม่รุ้ว่ามันจะเวิรครึเปล่าอะครับ ขอบคุณครับ