PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่อง DVD rom ของโน๊ตบุ๊คหน่อยครับ

starwars001
8th October 2011, 21:23
คือตอนแรกที่ผมซื้อโน๊ตบุ๊คมาใหม่จะเป็นDVD rom ยี่ห้อ Pioneer ครับแต่พอทีหลังมันมีปัญหาเปิดไม่ค่อยออก
เลยไปบอกที่ร้านเพราะมีประกันอยู่(ยังไม่ถึง7วัน)ทางร้านจึงส่งไปเปลี่ยนให้พอได้ของมาใหม่มาดูอีกทีเป็นยี่ห้อ
Slimtype แทน:eek:แต่ก็ไม่มีปัญหาอะไร จึงอยากถามว่าโน๊ตบุ๊ครุ่นเดียวกันจำเป็นต้องมีHardwareตัวเดียวกันหรือป่าว:confused:
และSlimtypeนี่ดีใหมครับพอดีไม่เคยได้ยินเลยยี่ห้อนี้

ปล.โน้ตบุ๊คAcerครับ

starwars001
12th October 2011, 14:50
รบกวนด้วยคร้าบบ