PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : BF play4free [Battlefield Play4Free] onilne สนุกเท่าเพื่อน

thainagame
8th October 2011, 23:17
เว็บหน้าหลัก
Wab site
:: http://battlefield.play4free.com/en/ ::
http://cdn.battlefield.play4free.com/static/20111006100206/images/logos/logo_443x128.png

หลักการดาวโหลด
The download.

1. ไปยังเว็บไซต์ :: http://battlefield.play4free.com/en/ ::
2. ทำการสมัครสมาชิก ของเกมส์ นี้ http://battlefield.play4free.com/en/emailCheck
3. การสมัครมี 3 สเต๊ป - กรอก E-mail
- สร้างตัวละครและสายที่ตรงการเล่น
- ทำการดาวโหลดตัวเกม
4. รอจนติดตั้งเสร็จ แล้วทำาร Update ตัวล่าสุด

วิธีการเล่น

1. Log in ผ่านทางหน้าเว็บ
2. Log in โดยใช้ E-mail และ Password ที่ตั้งไว้
3. รอ5-10 นาทีจะมีหน้าจอโผ่ลขึ้นมา

ซื้อ อาวุธ,ของเพิ่มเติม

1. เติมเงินสด เป็น BF ซื้อ
-สิทธิ ได้ของระยะเวลา 30 วัน
- ได้ของถาวร

2. C Coin ได้จากการเลื่อยยศ
-สิทธิ ได้ของ 1 วันอย่างต่ำ
- ได้ของ 30 สูงสุด

3. แผ่นแท้เติม code รับทุกปืนฟรีทุกอย่าง item

ข้อระวัง

แผ่นแท้เติมครั้งเดียว ไอดีเดียว เครื่องเดียว เท่านั้น
ตอนดาวโหลด ต้อง log in ด้วย

อย่าลืมเพิ่มรายชื่อตัวละครผมด้วย
1. thainagame สาย กล
2. shotfight สาย สไนร์เปอร์

Matizano
8th October 2011, 23:54
เกมนี้มันมีแผ่นแท้ด้วยหรอ หรือยังไง
อธิบายเกี่ยวกับแผ่นแท้หน่อยครับ

assaultsin
9th October 2011, 01:00
ไม่มีแผ่นเฟร้ยยยย

เล่นแล้วดีเร ชิXXXX!!
ลบทิ้งซะเลย
ปืนถาวรไม่มี เติมก็แพง ด้วย
มี 10 คะแนน
เอาไปเลย 3/10
ไม่อยากจะ said

thainagame
9th October 2011, 13:11
:answerมีแผ่นราคา 2000 บาทกว่า
เติมแล้วจะจำ IP คอมไว้อะคับ
สั่งนี้จะแพงเพราะ มาจากต่างประเทศในไทยยังไม่รองรับ
ทาง EA GAME รับมาโปรโมทเปิดตัวเท่านั้นในตอนนี้
:answerส่วนอาการ ดี-เร
ให้คุณปรับสภาพแสดงผลอ่อนที่สุดที่เน็ตคุณสามารถเล่น PB หรือ NSF WOLRD ได้นะครับ
เน็ตจะดูดข้อมูลเร็วขึ้นมีอะไรที่สงสัย โพสในกระทุ้ได้เลยนะครับ

thainagame
9th October 2011, 23:49
ชวนเพื่อนมาเล่นกันนะครับ
ผมชื่อ thainagame สาย ปืนกล
shotfight สาย สไนร์เปอร์

karnt111
10th October 2011, 00:25
เมื่อก่อนเล่นอยู่นะก็สนุกดี แต่แลคมาก
ปล.ผมชอบBattlefield heroesมากกว่า

RES_PAUL
10th October 2011, 01:12
:answerมีแผ่นราคา 2000 บาทกว่า
เติมแล้วจะจำ IP คอมไว้อะคับ
สั่งนี้จะแพงเพราะ มาจากต่างประเทศในไทยยังไม่รองรับ
ทาง EA GAME รับมาโปรโมทเปิดตัวเท่านั้นในตอนนี้
:answerส่วนอาการ ดี-เร
ให้คุณปรับสภาพแสดงผลอ่อนที่สุดที่เน็ตคุณสามารถเล่น PB หรือ NSF WOLRD ได้นะครับ
เน็ตจะดูดข้อมูลเร็วขึ้นมีอะไรที่สงสัย โพสในกระทุ้ได้เลยนะครับ

ขอประทานโทษครับคุณไปเอามาจากไหนแผ่น2000กว่าบาทไม่มีครับเขาเล่นฟรี
คุณเข้าใจคำว่า BattleFild Play4Free หรือไม่ครับ = =''
ผมเล่นเกมนี้มานานแล้วเล่นสาย RECON ไม่ทราบว่าซื้อมาจากไหนคุณถูกหลอกแบบสุกจนเปื่อยแล้วครับแล้วอีกอย่าง "สั่งนี้จะแพงเพราะ มาจากต่างต่างประเทศในไทยยังไม่รองรับ
ทาง EA GAME รับมาโปรโมทเปิดตัวตอนนี้เท่านั้น" เอ๊ะอะไรของคุณ = ='' ส่วนดีเลไปเกี่ยวกับปรับการแสดงผล เอ๊ะผมเล่นเกมมาเยอะพึ่งเคยได้ยินว่าปรับแล้ว เน็ตจะดีขึ้น
แผ่นแท้ของฟรีไอเทมฟรี = ='' ไม่มีตั้งแต่แผ่นล่ะของไม่มีฟรีต้องเติม BF POINT เอาเท่านั้นหรือไม่ก็เล่นไปเรื่อยๆ
จะได้ POINT ธรรมดามาซื้อปืนระดับปกติถึงระดับ VETERAN และอีกอย่างจะเล่นที่ไหนก็ได้แต่จะต้องดาวโหลดเกมก่อนซึ่งมันเป็นหลักพื้นฐานของเกมออนไลน์เต็มตัว
ไม่มีการล๊อคไอพงไอพีอะไรทั้งสิ้นถ้าคุณเล่นเกมมานานแล้วเรื่องแค่นี้ก็ควรจะรู้ได้แล้วแม้แต่เด็กหัวเกรียนเล่นเกมออนไลน์
ยังรู้เลยครับ รีบ EDIT ออกก่อนที่คุณจะถูกรุมกินโต๊ะน่ะครับ :o

gsuhplyf
10th October 2011, 05:52
แลคแบบกระตุกหรือหนืด อาจจะเป็นจากเครื่อง
ถ้าดีเลย์ คือการ ออกคำสั่งให้ตัวละครแล้วรับคำสั่งหรือตอบสนองช้า เป็นได้สองอย่าง ไม่เน็ตเราก็ ก็เซิฟเวอร์ก๊วก

thainagame
10th October 2011, 12:02
แลคแบบกระตุกหรือหนืด อาจจะเป็นจากเครื่อง
ถ้าดีเลย์ คือการ ออกคำสั่งให้ตัวละครแล้วรับคำสั่งหรือตอบสนองช้า เป็นได้สองอย่าง ไม่เน็ตเราก็ ก็เซิฟเวอร์ก๊วก

ถ้าผมรู้อะไรมาผิดขอโทษด้วยครับ

thainagame
10th October 2011, 12:03
ขอประทานโทษครับคุณไปเอามาจากไหนแผ่น2000กว่าบาทไม่มีครับเขาเล่นฟรี
คุณเข้าใจคำว่า BattleFild Play4Free หรือไม่ครับ = =''
ผมเล่นเกมนี้มานานแล้วเล่นสาย RECON ไม่ทราบว่าซื้อมาจากไหนคุณถูกหลอกแบบสุกจนเปื่อยแล้วครับแล้วอีกอย่าง "สั่งนี้จะแพงเพราะ มาจากต่างต่างประเทศในไทยยังไม่รองรับ
ทาง EA GAME รับมาโปรโมทเปิดตัวตอนนี้เท่านั้น" เอ๊ะอะไรของคุณ = ='' ส่วนดีเลไปเกี่ยวกับปรับการแสดงผล เอ๊ะผมเล่นเกมมาเยอะพึ่งเคยได้ยินว่าปรับแล้ว เน็ตจะดีขึ้น
แผ่นแท้ของฟรีไอเทมฟรี = ='' ไม่มีตั้งแต่แผ่นล่ะของไม่มีฟรีต้องเติม BF POINT เอาเท่านั้นหรือไม่ก็เล่นไปเรื่อยๆ
จะได้ POINT ธรรมดามาซื้อปืนระดับปกติถึงระดับ VETERAN และอีกอย่างจะเล่นที่ไหนก็ได้แต่จะต้องดาวโหลดเกมก่อนซึ่งมันเป็นหลักพื้นฐานของเกมออนไลน์เต็มตัว
ไม่มีการล๊อคไอพงไอพีอะไรทั้งสิ้นถ้าคุณเล่นเกมมานานแล้วเรื่องแค่นี้ก็ควรจะรู้ได้แล้วแม้แต่เด็กหัวเกรียนเล่นเกมออนไลน์
ยังรู้เลยครับ รีบ EDIT ออกก่อนที่คุณจะถูกรุมกินโต๊ะน่ะครับ :o

ขอโทษครับที่ บอกอะไรผิดๆไป