PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยบอกทีครับว่าเกี่ยวกับ Sim DTAC (อาจผิดหมวด ขออภัยด้วยนะครับ)

jobza53
9th October 2011, 01:32
คือผมเติมเงินบ่อยมากเติมทีเป็นร้อยๆ แล้วผมก้อคุยกับแฟนอยู่ด้วยอ่ะนะครับ ซึ่งวันนึงก้อ 4-5 ชั่วโมง ผมจึงอยากจะขอผู้รู้ช่วยมาตอบทีครับว่า Sim Dtac มีโปร แบบที่โทรฟรี 24 ชั่วโมงไหม หรือจะเป็นแบบเสียรายเดือนก็ได้ครับ แต่ขอแบบที่โทรฟรี 24 ชั่วโมง/หรือโทรถูกๆหน่อยอ่ะครับ

ปกติผมใช้ แฮปปี้เบอร์คนสนิทอ่ะครับแต่พอมันหมดช่วงเวลา ผมสมัครใหม่มันก้อบอก "ขอโทษค่ะ คุณเลือกเบอร์ซ้ำ กรุณาทำรายการใหม่ค่ะ" เซงมากครับ ไม่อยากเสียตังเยอะๆเลย ผมเป็นพวกคุยนานอ่าานะครับ ช่วยทีครับ ขอร้องจากใจเลยครับ ตามจริงอยากได้พวกรายเดือนเหมือนกันนะครับ ช่วยๆบอกหน่อยนะครับ ขอกราบเลยย :cool:

stopdam
9th October 2011, 01:37
น่าจะโทรไปลองถาม call center นะครับ เพราะเค้าจะรู้จริงกว่า

ApiX
9th October 2011, 04:27
ผมใช้โทรฟรีกลางคืนครับ 4 ทุ่มถึง 11 โมงเช้า และมันก็จะมีโทรฟรีกลางวัน 4 โมงเช้าถึง 5 ทุ่ม ถ้าจำไม่ผิด Dtac จะมีระบบ Happy Super Mouth ที่เพิ่ม Promotion ได้น่ะครับ
Promotion ที่ผมใช้เดือนหล่ะ 159 บาทครับ ถ้าใช้ 2 promotion ก็ 159*2 = 318 ปัดๆไปเป็น 320 ค่าสมัคร HSM อีกไม่รู้เท่าไหร
ปล. ที่กล่าวมาโทรได้เฉพาะในเครือข่ายเดียวกันเท่านั้นน่ะครับ ผิดถูกยังไงข้ออภัยด้วย -*-