PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Dying light กับ GTA V ซื้ออะไรคุ้มกว่าครับ

Jokibuy
4th February 2016, 12:11
พอดีพึ่งถอยคอมใหม่แต่ยังไม่ได้เล่นเกมพวกนี้เลย ตอนนี้มีงบพอจะซื้อทั้งสองเกม ซึ่ง dying light season pack มีร้านขายจากช่วงลดอยู่ ราคาพอๆกับ gta v เลยอยากรู้ว่าสองเกมนี้ซื้ออันไหนคุ้มกว่าครับ

ป.ล อยากเล่น dying มากกว่าแต่ กลัวมันลดนี่สิ..

teerachai212
4th February 2016, 12:21
ผมว่า GTA V ดีกว่าผมเคยเล่น Dying Light แล้วเฉยๆ

ปล. อยู่ที่ความชอบของคุณด้วยครับ

TenGunner
4th February 2016, 12:48
ไม่คิดเลย gta สิครับ:cool:

Eryx
4th February 2016, 13:05
สำหรับผม Dying Light สนุกกว่า ชอบ Action มันส์ๆ ก็เอาไปครับ (มีหลอนๆด้วย แต่หลังๆไม่เท่าไหร่ เพราะจะชิน 55+)

Dying Light ภาพสวยมากบรรยากาศสุดยอดมากเข้าไปตอนแรกรู้สึกว่าคุ้มเงินทันทีเลย

GTA V จบเนื้อเรื่องก็ยังพอมีอะไรให้ทำหรือเล่น Online ต่อได้อีกยาว แต่ Dying Light จบแล้วเหมือนจบเลยนะครับในตอนนี้

ก็อาจจจะต้องรอ DLC ของมันที่จะออกในไม่ช้า ผมคอเกม Action/Horror มากกว่า เลยค่อนข้างชอบ Dying Light มากกว่า GTA V

ท่านล่ะ ชอบแนวไหนมากกว่ากัน?

headshot deluxe
4th February 2016, 14:04
Dying Light กำลังจะออก enhanced edition นะครับ ก่อนจะซื้อก็ดูดีๆ นะว่ามันต้องอัพเกรดอะไรเพิ่มหรือเปล่า

cHolTOP
5th February 2016, 20:32
ถ้าคุ้ม ผมว่า gta v นะ สำหรับผม