PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รู้สึกชอบเกมแท้มากเลยครับ

litthichai
7th February 2016, 17:03
ชื้อเกมแท้ในสตีมลดราคาๆสุดๆ เกมแท้มีอัพเดทสิ่งใหม่ๆเวลาเล่นรู้สึกสนุกมากจริงๆเลยครับ:o
เกมแท้มีดีหลายอย่างเลยครับช่วยสนับสนุกเจ้าของเกม ถึงผมจะไม่รวยแต่ผมก็เกบเงินได้ เห็นsteamลดราคา เลยชื้อโอ้คุ้มจริงๆ
อยากให้ทุกคนเล่นเกมแท้กันนะครับตอนนี้ผมชื้อแท้ เกมdiablo3 เกมmight magic hero vii สุดยอดเกมาเลยครับแพทใหม่ๆมาเรื่อยๆเลย

482566789
7th February 2016, 17:18
ครับ ความรู้สึกเหมือนผมตอนซื้อเกมเเท้เกมเเรกคือBF3เลย :cool:

headshot deluxe
7th February 2016, 20:43
สมัยก่อนผมโหลดเถื่อนตลอด แล้วไรท์เกมใส่ dvd เก็บไว้จนแผ่นเต็มห้อง ต้องไปหากล่องมาใส่ กลัวแผ่นเสีย
ไรท์เสร็จใส่ซองพลาสติก เขียนชื่อ ทำบัญชีรายชื่อแผ่น รู้สึกมันเหนื่อยโคตรๆ เลยครับ จะหาเกมเก่ามาเล่นที
ยิ่งบางเกมมี 4-5 แผ่นนะ เสียไปแผ่นเดียวก็คือเจ๊งหมด แล้วหาโหลดใหม่ยากเพราะลิงค์ตายหมดแล้ว

พอมาเข้ายุคเกมแท้นี่คนละเรื่องเลย เกมใหญ่แค่ไหนก็ไม่กลัว โหลดแป็บๆ เสร็จแล้ว ไม่ต้องคอยตามไรท์ตามเก็บหรือตามโหลดอัพเดท
เกมเก่าแค่ไหนก็อยู่กับเราตลอดไป ตอนนี้ steam มี 3 ร้อยกว่าเกมละครับ origin มี 20 กว่าเกม
ส่วนพวกแผ่นเกมเถื่อนที่เคยไรท์หายไปตอนน้ำท่วม-ย้ายบ้านเกือบหมด