PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : พี่ครับผมโหลด naruto 4 มาเล่น แต่พอจะใช้ การ์ดจอ nvidia เข้าเล่น มาเข้าไม่ได้ครับ มันเด้งขึ้นมาให้กด Ok แล้วก้จะเด้งเข้าไปที่ Nvidia Setting ครับ ที่ม

sexy007
11th February 2016, 00:52
พี่ครับผมโหลด naruto 4 มาเล่น แต่พอจะใช้ การ์ดจอ nvidia เข้าเล่น มาเข้าไม่ได้ครับ มันเด้งขึ้นมาให้กด Ok แล้วก้จะเด้งเข้าไปที่ Nvidia Setting ครับ ที่มีหัวข้อ 3D setting ครับ

แต่ถ้าใช้การ์ดจอติดเครื่องมันเข้าเล่นได้ครับ แต่มันกระตุกมาก ผมเล่นในโน๊ตบุ๊คนะครับ ใช้การ์ดจอรุ่น 950M ครับใครรุ้วิธีแก้รบกวนบอกหน่อยครับ