PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ระบายนิดนึงครับ เห็นหลายรอบละ(นักแคสเกม)

Emo
12th February 2016, 10:42
คือผมสงใสว่า คุณไม่อ่าน กฎของหมวดเลยหรอครับ หมวดคลิปก็มาลงแคสเกมส์ หน้าซ้ำๆเหมือนเดิมรายเดิมตลอด
ผมไม่รู้ว่าคุณอ่านกันไหม ผมอยากบอกว่าให้คนที่ลงคลิปแคสเกมส์ ให้ไปลงในหมวด แคส ครับ อ่านนิดนึง
คุณ joker เขาก็ตั้งให้แล้ว คุณยังไม่สนใจ หวังจะเอาแต่รายได้ รึยังไงผมไม่รู้นะ ช่วยๆกันหน่อยครับ (ส่วนคนที่ทำถูกแล้วผมขอชมเชยด้วยครับ)

flook10052531
12th February 2016, 10:50
แต่ก่อนผมเข้าไปดูจะมี คลิปตลก คลิปแปลกๆ คลิปความรู้...... แต่เดี๋ยวนี้ แคสเกมเต็มไปหมดแล้วววว 5555+

Emo
12th February 2016, 11:09
แต่ก่อนผมเข้าไปดูจะมี คลิปตลก คลิปแปลกๆ คลิปความรู้...... แต่เดี๋ยวนี้ แคสเกมเต็มไปหมดแล้วววว 5555+

ตอนนี้เขาแยกหมวดให้แล้ว ก็ยังมาลงเหมือนเดิม อยากให้เขาอ่านกฎ จริงๆเลย คิดแล้ว sad

sertnalove
12th February 2016, 11:17
ตรงๆแรงๆ ปัญญาอ่อนมาก พวกแคสเกมส์ตัวน้อย หวังจะหารายได้เสริม แบบรุ่นใหญ่ๆเค้า นู่นน ต้องรอรุ่นใหญ่ตายก่อน คือ นักแคสเกมส์มันเกลื่อนแล้ว ทำไป ก็สู้เค้าไม่ได้หรอก จุดขายไม่มีแบบเค้า สาวกไม่มี คือ สู้เค้าไม่ได้ อย่าไปแคสเลย ไร้สาระ

บางพวก แคสเพื่อหาทางไต่ขึ้นไปด้านบน ในjoker นี่ ทั้งนั้นเลย