PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากจะซื้อ PS3 ซักเครื่อง

riderkero
9th October 2011, 16:36
อยากจะซื้อ PS3 ซักเครื่อง ควรจะเลือกแบบใหนดีครับ แบบเล่นแผ่นแท้หรือแบบที่เล่นก๊อปได้อ่ะครับ เห็นว่าถ้าแบบที่เล่นก๊อปได้จะเล่นออนไลน์ไม่ได้ แต่บ้านผมก็ไม่ได้ต่อเน็ตคิดว่าคงไม่ได้เล่นออนไลน์ ควรจะซื้อแบบใหนดีครับ

pone123
9th October 2011, 17:52
เล่นก๊อป เชื่อผมเพราะเวลาลงเกมง่าย

riderkero
10th October 2011, 09:26
แล้วเครื่อง cwf หรือ เครื่องเจล จะซื้อเกมผ่าน PSN แล้วเล่นแผ่นแท้ออนไลน์ได้มั้ยครับ

jamankell
10th October 2011, 14:42
ช่วยดันครับ ผมก็อยากซื้อเหมือนกัน
แท้ ปลอม ต่างกันอย่างไร ออนไลได้เหมือนกัน ไหม เล่นปลอมไปเกิดวันนึงมีปัญหาจะเป็นยังไง
ราคามันยุกันที่เท่าไร
ถ้าคิดจะซื้อ ps3 ต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้าง(เงิน...เออมันก็อยู่แล้วแหละ)
เครื่องมันมีปัญหาอย่างไรบ้าง

ที่อยากได้เพราะว่าภาพมันสวยครับ แล้วเกมที่อยากเล่นหลายๆเกมมันก็ไม่ลงคอม แล้วจะได้ไม่ต้องอัพเสปคเหมือนคอมด้วย

protroman
10th October 2011, 14:47
ไม่ได้ครับ ถ้าจะเล่น Online เล่นแท้ไปเลยครับ เบื่อๆ เกมไหน ขาย ซื้อ มือ 2 แบบนี้ครับ เชื่อผม

ผมรอ Uncharted 3 อยู่ครับ เกมแห่งปี 555

riderkero
10th October 2011, 15:26
ผมกะว่าจะซื้อเครื่องแท้แล้วละ แต่อาจจะซื้อแผ่นมือ2เล่นเอา เห็นว่า DVDGAMEONLINE มีแผ่นมือ2เยอะ ใครมีอินไวท์ก็ขอด้วยนะครับ(ถือโอกาศ อิอิ)