PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเเนวข้อสอบ ป.ว.ช ปี1ครับ

ujiha itthaji
19th February 2016, 13:10
ตอนนี้ผมอยู่ ม.3 ครับ อยากจะเข้า ป.ว.ช ปี 1 ครับ ผมอยากเรียนช่างอิเล็กทรอนิกส์ เพื่อนผมอยากเรียนช่างยนต์ ข้อสอบออกยังไงมั้งครับ ใครรู้รู้เเนวมั้ง ต้องอ่านตรงไหนมั้ง ใครรู้บอกทีครับ ขอบคุณไว้ล่วงหน้าครับ

ปล.จะเข้าเทคนิคสุราษฏร์ธานีครับ

varinthon101
19th February 2016, 13:33
เหมือนผมเลย 555 ผมต่อ ปวส 1 สาขาช่างยนต์ ของวิทยาลัยเทคโนโลยีอีสานเหนือ เรียนไปแล้วก็เข้าชมรม อีสานเหนือ Yamaha Exciter ชมรมนี้มันจะปั้นนักแข่งผมมาเจอ อาชีวะนี้ ผมติดใจเลย เพราะมีชมรมนี้ล่ะเลยจะไปเข้าเรียนที่นั้น จะจบ ม.6 ละ อีกไม่กี่เดือน

#Facebook : Varinthon Douangpradap