PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เอา จริงดิ! Sword Art Online -The Begining- เผยเงื่อนไขผู้เข้าร่วมทดสอบต้องสุขภาพดีเท่านั้น!

Guardian
23rd February 2016, 21:13
สำหรับการทดสอบ Alpha Test ครั้งนี้จะจัดขึ้นที่พื้นที่แบบไม่ระบุในเขตโตเกียว คาดว่าเพื่อป้องกันข้อมูลรั่วไหล โดยจะแจ้งให้ผู้ที่ได้ร่วมเข้าทดสอบที่เรียกว่า "Tester" นั้นผ่านอีเมลล์เพื่อระบุสถานที่ที่จะให้ทดสอบอีกครั้ง โดยจำกัดผู้เข้าร่วมทดสอบเพียงแค่ 208 คนเท่านั้น และจำกัดเวลาลงทะเบียนตั้งแต่วันนี้จนถึงวันที่ 4 มีนาคมเท่านั้น และจำกัดว่าต้องเป็นคนที่อาศัยในญี่ปุ่นเท่านั้นครับ ต่างประเทศหมดสิทธิ์ แต่ถ้าเพื่อนๆ คนไหนที่อาศัยอยู่ญี่ปุ่นอยากลุ้นก็สามารถไปสมัครได้ที่ลิงก์นี้เลยครับ

อ่านต่อได้ที่นี้ http://www.online-station.net/news/game/46016

เพ่ือนคิดเห็นว่ายังไงกันบ้า้งครับ == เส่วนตัวคิดว่ามันจะเป็นไปได้หรืออีก คำถามคือ เสมือนแบบไหน ?

White_hand
23rd February 2016, 21:29
ตอนนี้ผมมองว่าเกมน่าจะเป็นแค่ใส่แว่น VR ต่อจอยเล่นทั่วไป ผมไม่ได้ตามข่าวเหมือนกันว่าเทคโนโลยีไปไกลถึงขนาดนั้นแล้วหรือ
แต่มีเวลาอีกหลายปีครับ กว่าจะใส่หมวกกันน๊อกเล่น เหมือนในเมะ ถ้ามีจริงๆ ผมก็อยากเล่นซักครั้งนึงในชีวิตเหมือนกัน *-*

482566789
23rd February 2016, 21:29
ผมว่า มันก็เเค่ VR อะไรนี้เเหละครับ เเบบในเมะคงยังเป็นไปไม่ได้