PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีใครที่ไม่เคยเข้าใจตัวบ้างไหมครับ

Bluesky
24th February 2016, 03:47
คือการที่เลิกไปแล้วตัดใจแล้วแต่การตัดความสัมพันธ์ไม่ขาด เหตุการณ์ที่ผมเจอคือ แผนเก่าที่เลิกกันไปปี กว่าๆ ซึ้งผมตัดใจ ไปแล้วละ ในเวลาต่อมา ผมเปิด Instagram เจอรูปแฟนเก่าเปิดตัวแฟนใหม่ ตอนนั้นผมรู้สึก แบบ ทุกๆอย่างช้าไปหมด แต่ทั้งๆที่ ตัดใจไปแล้ว แต่ทำไมตัดความสัมพันธ์ไม่ขาด :(:(

ballba
24th February 2016, 03:55
เป็นธรรมดาครับ มนุษย์แท้ต้องมีความรู้สึก

ถ้าเย็นชาผมแนะนำใส่มะนาวด้วย ถุย!!ไม่ตลก

ใครๆก็มีความผูกพันธ์กันทั้งนั้นครับ

เหมือนกับการเลิกกับแฟนบล็อกเฟสกัน แต่เอาอีกเฟสไปแอบส่องดู

อันนี้เพื่อนผมเป็นเยอะ คนเราจะพูดอะไรคิดอะไรก็ได้ครับ

แต่คนเราหลอกความรู้สึกตัวเองไม่ได้

rockblood39
30th March 2016, 01:21
ไม่รู้จะแนะนำยังไงเป็นเหมือนกัน ท่ทำได้คือหาไรทำ เดินต่อไปครับ

hisotomz
3rd April 2016, 08:56
ผมไม่เข้าใจตัวเองว่าทำไม ยังคิดถึงแต่เธอ ทั้งที่เรื่องอของเรามันจบไปนานแล้ว