PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เข้าเกมส์แล้วมีคำว่าInput not supported ขึ้นมา ทั้งๆๆที่ก่อนหน้านี้ก็ยังเล่นได้อยู่ครับ แต่พอลงโปรแกรมVisual c++ ในเกมส์PB ไปกลับเล่นไม่ได้เลย

toethekop303
13th July 2011, 11:30
เข้าเกมส์แล้วมีคำว่าInput not supported ขึ้นมา ทั้งๆๆที่ก่อนหน้านี้ก็ยังเล่นได้อยู่ครับ แต่พอลงโปรแกรมVisual c++ ในเกมส์PB ซึ่งมีให้โหลดในเวปของเกมส์ไปกลับเล่นไม่ได้เลย ทั้งๆที่เครื่องอื่นที่ทำแบบเดียวกันในร้านก็เล่นได้ปกติ แต่ผมสังเกตุเห็นความผิดปกติที่เครื่องอื่นนั้นจะเป็น1366*768 แต่เครื่องที่มีปัญหาเป็น1360*768 เกมส์อื่นก็เล่นไม่ได้ครับ ปล. ผมเป็นร้านอินเตอร์เนตครับ