PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สมัคมาตั้งหลายเดือนแล้วแต่ยังโพสข้อความในห้องโหลดเกมส์ไม่ได้

jerolling
1st March 2016, 15:46
คือผมมีปํญหาจากการลงเกมส์เลยอยากโพสถามแต่โพสไม่ได้ - -ทั้งที่สมัคมาหลายเดือนแล้ว

headshot deluxe
2nd March 2016, 09:49
ไม่ได้ขึ้นกับเวลาครับ แต่นับตามจำนวนโพสต์ ต้อง 300+ ขึ้นไป แล้วชื่อจะเปลี่ยนเป็นสีน้ำตาลแบบผมนี่จึงจะตั้งกระทู้ได้

คนชื่อสีดำก็โพสต์ถามในกระทู้ห้องโหลดเกมได้ครับ แต่ตั้งกระทู้ไม่ได้ ถ้ามีปัญหาก็ถามในกระทู้เลยสิ จะตั้งใหม่ทำไม

oQLollipopBoyQo
2nd March 2016, 09:52
เอิ่ม.......... ปวดใจ.........

CanDiiZ
2nd March 2016, 10:12
ต้องปั๊มกระทู้ให้ครบ 300 rep ก่อนคนับ

แล้วก็มาสะสมการ์เทพสีเหลืองให้ครบ 3 ใบ เพื่อไปเข้าเฝ้าบร๊ะเจ้าโจ๊ก(เกอร์)

จากนั้นทำการบูชายัญหมูดำ 1 ตัว หั่นสไลด์บางๆ จัดเรียงบนจานให้เรียบร้อย

แล้วบร๊ะเจ้าโจ๊ก(เกอร์) จะบันดาลสีชโลมมาที่นามของท่าน

อาเมน

USED_JKG
2nd March 2016, 10:51
ต้องปั๊มกระทู้ให้ครบ 300 rep ก่อนคนับ

แล้วก็มาสะสมการ์เทพสีเหลืองให้ครบ 3 ใบ เพื่อไปเข้าเฝ้าบร๊ะเจ้าโจ๊ก(เกอร์)

จากนั้นทำการบูชายัญหมูดำ 1 ตัว หั่นสไลด์บางๆ จัดเรียงบนจานให้เรียบร้อย

แล้วบร๊ะเจ้าโจ๊ก(เกอร์) จะบันดาลสีชโลมมาที่นามของท่าน

อาเมน

บร๊ะเจ้าโจ๊กไม่ทานหมูครับ ทานแต่ไก่ ต้องไก่ CP แท้ 100%นะ เพราะมันไม่มีขน

jerolling
3rd March 2016, 02:11
ผมก็จะโพสถามในกระทู้นั่นแหละครับแต่มันขึ้นให้รออีก10วันถึงจะโพสได้ ที่งที่ผมสมัคมาหลายเดือนแล้ว

ป.ล.ตอนนี้โพสได้แล้วครับ *-*

yamahafino_art
6th March 2016, 00:55
เพิ่งรู้ อยู่มาก็นาน