PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ตามหาเกมส์เก่าค่ะ

thesyren
15th March 2016, 21:35
จำชื่อเกมส์ไม่ได้ค่ะแต่พอจำเนื้อเรื่องพอได้

เรื่องประมาณว่าเราต้องเล่นประมาณสามตัวละคร เรื่มด้วยผู้ชายคนนึงตื่นมาจำอะไรไม่ได้(มั้ง) แล้วต้องหาหลักฐานว่าตัวเองบริสุทธิ์ หารอยเลือด กระจกแตกให้ห้องน้ำ แล้วก็เปลี่ยยนเป็นมาเล่นตำรวจหาหลักฐาน อีกตัวละครจำไม่ได้ค่ะน่าจะทนายมั้ง มีเวลาให้หาหลักฐานแต่ละฉาก
ชอบมากๆค่ะ ยังไงรบกวนผู้รู้ช่วยหาด้วยค่ะ

tanakeme
15th March 2016, 22:19
Fahrenheit หรือ Indigo Prophecy ครับ

thesyren
30th March 2016, 13:30
Indigo prophecy ค่าาาขอบคุณนะคะ