PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามหน่อยหน่อยทำไมผมเล่นเกมส์ Asphalt 5 เเล้วเด้ง

duchyzaza
10th October 2011, 13:07
ทำไมผมเล่นเกมส์ Asphalt 5 ไปซักพัก เเล้วมันชอบเด้ง มาหน้าจอปกติ เเล้วลองกดเล่นก็เล่นไม่ได้เลย มันบอก วีดีโอไรเนี้ยเเหล่ะ
เครื่องผม Galaxy Gio ครับ

starscream
10th October 2011, 14:56
น่าจะเป็นเกม HD ครับ เพราะ Galaxy Gio เล่นไม่ไหวหรอกครับ ลองหาแบบธรรมดามาลองดู
ไม่ก็ เป็นที่ตัวไฟล์ .apk ของเกมครับ ลองโหลดมาลงดูหลายตัวครับ จะได้ทราบว่าตัวไหนซัพพอร์ตกับเครื่องของคุณครับ

duchyzaza
10th October 2011, 15:36
น่าจะเป็นเกม HD ครับ เพราะ Galaxy Gio เล่นไม่ไหวหรอกครับ ลองหาแบบธรรมดามาลองดู
ไม่ก็ เป็นที่ตัวไฟล์ .apk ของเกมครับ ลองโหลดมาลงดูหลายตัวครับ จะได้ทราบว่าตัวไหนซัพพอร์ตกับเครื่องของคุณครับ
มันเป็นเฉพาะนะครับ เป็นตอนเวลาเล่นเกม ผ่านด่านเสร็จ พอมาตอน หน้าเก็บคะเเนน มันเด้งออกเลย
เเล้วเกมผมยังเล่น HD ได้นะพวก Dead Space,Gangsta,GP Moto - -

Airborne101st
10th October 2011, 15:53
ผมใช้motorola milestoneก็โอนะ

faeis2874
25th October 2011, 13:57
มันเป็นเฉพาะนะครับ เป็นตอนเวลาเล่นเกม ผ่านด่านเสร็จ พอมาตอน หน้าเก็บคะเเนน มันเด้งออกเลย
เเล้วเกมผมยังเล่น HD ได้นะพวก Dead Space,Gangsta,GP Moto - -

มันเป็นที่ตัวเกมส์ครับ ลองโหลดแล้วลงเล่นใหม่ลองดูนะครับ(เซฟนี่ลองๆดูนะครับว่ามันสามารถแบคอัพไว้ได้ป่าว ผมก็ไม่ค่อยมั่นใจเท่าไหร่)