PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเกมเครื่องเล่นSFCหน่อยครับ

pongkmutt
20th March 2016, 15:44
มันเป็นเกมฟุตบอลในลีคของกัลโช่ซีรีย์ Aครับ ตัวนักเตะเป็นตัวเล็กๆแบบ ขนาดSDได้ครับ เป็นรายชื่อผู่เล่นจริงๆที่อยู่ในสโมสรนั้นๆ เช่นยูเว่จะมีเดลปิเอโร่ มิลานมีบาเรซี่ มัลดินี่ครับ อยากเล่นมากครับ แต่หาชื่อไม่พบ เคยรู้เเต่ว่าชื่อมันมีเป็นชื่อญี่ปุ่นอยู่ด้านหน้า อ้อ ไม่ใช่เกม Formation soccer seriea A นะครับขอบคุณครับ

pongkmutt
1st May 2016, 02:03
เจอแล้วครับ ชื่อเกม Shijyo Saikyo League Serie A - Ace Striker นี้ครับShijyo Saikyo League Serie A - Ace Striker