PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอคนที่เล่นเกม Rainbow six มาตอบหน่อยครับ

seesa235
25th March 2016, 01:55
พอดีมีปัญหากับเกม คือเข้าเล่นออนไลน์มันจะ หลุดเเละเด้งตลอดแบบไม่ได้ทำไร พอดีลงโปรแกรมอะไรใหม่หมดเเล้ว ก็ไม่หายอัพเดทกาดจอก็ไม่หายของ AMD ล่าสุด เพราะช่วงซื้อมาเเรกๆ เล่นได้ สบายๆ เดี๋ยวนี้เข้าเกมแบบออนไลน์ก็หลุด ไม่ทันทำอะไรเหมือนมันดีดออกจากเซิฟนี้คืออะไรครับ (โหมดออฟไลน์ปกติไม่มีเด้งไม่มีหลุดเหมือนเป็นกับออนไลน์) เน็ตTrue

manglove
25th March 2016, 02:52
ผมไม่เป็นนะ ผมใช้ intel + nvidia เลยไม่รู้ค่ายแดงเท่าไหล่

แต่เห็นพี่อีกคนหลุดบ่อยๆ เขาลองเอาไดร์เวอร์ตัวเก่ามาใช้ หายหลุดครับ

แต่กรณีนี้ น่าจะเป็น ที่ การตั้งค่า internet หรือเปล่า