PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามปัญหา ISDone.dll ของ Win8 ครับ (ผิดห้องผิดกฏขออภัยใช้ครั้งแรก)

beck91240
7th April 2016, 14:51
คือผมมีปัญหา ตอนจะลงเกม Resident evil Revelation 2 ตอนลงไปได้ 33.7 เปอร์เซ็น มันขึ้น isdone.dll อะไร error สักอย่างนี้แหละ พอไปดูพวกฝรั่งเค้าบอกวิธีแก้ก็ยัง งงๆ ว่าไอเจ้าตัว isdone.dll มันต้องทำอะไรสักอย่างถึงจะเข้ากันกับ win64bit ได้ รึป่าว อันนี้ไม่แน่ใจ บางคนบอกให้โหลดไฟล์ dll ตัวนี้มา แต่ผมทั้งโหลดทั้งลง system32 sysWOW64 ก็แล้วแต่ก็ยังไม่เป็นผล เคยได้ยินวิธีแก้หนักๆก็ลง วินใหม่ แต่แหม่ ก็อยากสะดวกง่ายๆ ใครพอมีวิธีแก้มั้ยครับ ฝากด้วยครับ
(พอดีสมัครสมาชิกไว้นานมาก แต่ไม่ได้เข้ามานานแล้ว หากผิดห้องผิดกฏอะไร ขออภัยให้ข้าน้อยด้วยครับ)