PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามหน่อยครับ cs go

emma150
11th April 2016, 23:55
คือผมพึงเล่นเกมนี้มาได้1วันละ ที่นี้ สงสัยว่าไอพวกปืนสี มันเปิดกล่องถึงได้ช่ายใหม แล้ว เวล นี้ เรา ต้องเวล ที่มันค้นหาเกมส์ ให้ถึงเวล3เราถึงเข้าห้องคนอืนได้ช่ายไมครับ ผมเล่นใหม่ยังไม่รุ้รัยมาก รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับแล้่วปืนมันส่งให้กานได้ใหม อยากได้มาก เวลขึ้นยากม่าก

bankkingkub
12th April 2016, 00:21
เกมต้อง เวล 3 ก่อนครับถึงจะแข่งขันได้ แต่จอยห้องอื่นนี้เวลใหนก็ได้ครับ ส่วนสกินปืนมีได้ทั่งเปิดกล่องและซื้อในตลาดชุมชนครับ สามารถเทรดได้ด้วยครับ