PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อาการอย่างนี้ใช่สังคังป้ะครับ

looizcostand
17th April 2016, 19:59
ตอนแรกมัรนป็นตุ่มเหมือนยุงกัดตรงขาหนีบอ้ะครับผมก้ไม่ได้คิดไรก้เกาๆพอ3-4วันมันลามเลยเป็นเหมือนเนื้อบวมๆพองๆขึ้นมาละก้มีตุ่มขาวๆละก้ลอกเป็นปื้นๆแดงๆเหมือนเนื้อลอกละมันคันละแสบมากๆ
ตอนแรกก้เอาคาเนสเทนทาอ้ะครับทาไปประมาน2วันมันแสบน้อยลงคันน้อยลงแต่แบบยังไม่หายสักทีละเหมือนมันลามมาพองๆตรงซอกตอนนี้เลยเอาไฮโดรเจนเปอออกไซด์ราดก่อนอาบน้ำละอาบน้ำเสดก้ทาครีมโทนาฟหลอดเขียวยังงี้คือผมทำถูกรึยังละมันคือสังคังใช่มั้ย

wanloveea
17th April 2016, 21:02
จากใจครับ ปรึกษาแพทย์ใกล้บ้านท่านเถิด

bloodchaosgod
17th April 2016, 21:27
อาจจะแพ้อะไรซักอย่าง ปรึกษาแพทย์ดีที่สุดครับ