PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Modern Warfare2 เปิดให้ใช้อาวุธต่อต้านเครื่องบิน ตรงไหนครับ

gsuhplyf
10th October 2011, 20:47
คือจะสร้างห้องเล่นกับบอทอะครับ แต่บอทมันเรียกเครื่องบินมาแล้วแทบไม่ได้เดินเลย
กดใช้พวกจรวดยิงเครื่องบินไม่ได้ ไม่ทราบว่าต้องไปเปิดตรงไหนครับ:sweat

kalokipee
10th October 2011, 20:56
ถ้ายศขึ้นก็ต้องเล่นไปเรื่อยๆจนกว่าจะปลดล็อก Jevelin ได้ มันล็อคเป็าได้และแม่นฃัวร์

gsuhplyf
10th October 2011, 21:01
คือตอนนี้ ยศขึ้น แล้วมันมีปืน สอยจรวดให้อันนึงแล้วครับ
แล้วกดใช้ไม่ได้ มันเปลี่ยนเป็นอีกปืน เหมือนว่าโดนแบนประมาณนั้น แบนห้ามใช้ปืนสอยจรวด

แต่ผมเป็นคนสร้างห้องเอง งเลยอยากรู้ว่ามันไปแก้ไขตรง Setup ได้เปล่าหนออ