PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สงสัยไหม 18+

steampricegamer
23rd April 2016, 18:48
คือผมเป็นคนชอบเสพเว็บบอร์ดเว็บไซด์ไลX อ่านกระทู้ตลอดมีทั้งปลอมบ้างจริงบ้าง

ผมสงสัยมากคือผู้หญิงที่ขายบริการนี้ มีแต่แจ่มๆ แวววับเลยทีเดียว เขาหน้าตาดีมากแต่ทำไมถึงทำแบบนี้

เท่าที่ผมเดาก็คงมีปัญหาเรื่อง เงิน หรืออาจจะเป็นวัตถุนิยม ไว้อวดเพื่อน โชว์เพื่อนว่าไป

ผมสายหื่น เข้าบอร์ดพวกนี้ทุกคืนถ้าผมอยู่แถวๆ กทม. คงอยากจะซื้อมาลองบ้าง

หน้าตายังกับ พริตตี้ ดาวมหาลัย ไซด์ขนาดแจ่มแมวมากครับ

ปล.กระทู้นี้ไม่ได้พาทุกคนหื่นนะครับ สงสัยเฉยๆ

ap10308280
23rd April 2016, 19:25
แรด ร่าน อยากได้เงิน มั้ง ขนาดเพื่อนผมที่รู้จักกันอยู่ มีผู้ชายชวนไปอย่างว่า...ด้วย พึ่งรู้จักกันไม่กี่วัน ยังยอมเลย ขนาดตอนคุยโทรศัพท์กับแฟน ตอนคุยเอากับคนอื่นด้วย นั้นก็คือรุ่นพี่ผม มาเล่าให้ฟังอีกที

มี 2 คนนะที่พูดถึง 2 คน หน้าตาดีพอสมควร สวิ้งกิ้งมั้ง รุมโทรมมั้ง เอากันเองมั้ง พวกมันเล่าแบบสนุกปากเลย ผมนี่อึ้งเลย เปิดซิงครั้งแรกที่ไหน กับใคร รร.อะไรคนที่เปิด พอๆ เดียวใจแตกกันพอดี เล่าแค่นี้ละ

safekung
23rd April 2016, 19:39
มันส์แล้วได้ตังค์อีกอ่ะ ก็อย่างว่าเดี่ยวนี้มีเงิน ...ก็เข้าไปครึ่งลำละ

Rang Zozor
23rd April 2016, 19:50
มันส์แล้วได้ตังค์อีกอ่ะ ก็อย่างว่าเดี่ยวนี้มีเงิน ...ก็เข้าไปครึ่งลำละ

โคตรฮาเลย 555 :o :o:o

James47
23rd April 2016, 20:10
PM หน่อยครับ อยากจะสำราญบ้างงงง 555555

steampricegamer
23rd April 2016, 20:13
PM หน่อยครับ อยากจะสำราญบ้างงงง 555555

จะดีหรอครับ ผมไม่มีเงิน 555555

ผมว่าจะมีเงินสัก 5หมื่น ไป กทม. ซื้อสัก 5-6 คนมาบันเทิงซะหน่อย

มีแต่แจ่มๆทั้งนั้น

James47
23rd April 2016, 20:13
จัดมาเถอะครับ

liger0000
23rd April 2016, 21:05
ก็เหมือนวงการหนังโป้หละนะมีร่างกายสวยก็รีบใช้หารายได้ให้คุ้ม แต่วงการนี้นอกจากพวกสวยโลภแล้วมันก็มีหลายพวกนะคับ บางคนจนจริงๆต้องมาขายตัว บางคนโดนพวกค้ามนุษย์เอามาขาย บางคนก็ถูกหลอกมา ชีวิตเรามีหลายมิติหนอ อาชีพนี้สีเทาไปทางดำนะคับอย่าลืม ด้านมืดให้ดี

sattawat1979
23rd April 2016, 21:56
อย่าเลยครับ หาเมียสวยๆซักคนก็พอ สบายใจกว่า

ผมเที่ยวมาหมดแล้วพวกนี้ สวยขนาดดาราก็เอามาแล้ว แต่เสียเงินเยอะครับ สิ้นเปลืองโดยใช่เหตุ

แค่อารมณ์ชั่ววูบนะครับ ถึงขนาดต้องเสียเป็นพันๆเลย T^T ไม่คุ้มๆ แล้วจะมาเสียดายทีหลังนะ

ถ้าแค่ต้องการสนองอารมณ์ชั่วคราว แนะนำดูหนัง AV แล้วช่วยตัวเองเอาดีกว่าครับ ไม่เสียเงินด้วย :o เชื่อผม

devilbigza
23rd April 2016, 22:04
คือผมเป็นคนชอบเสพเว็บบอร์ดเว็บไซด์ไลX อ่านกระทู้ตลอดมีทั้งปลอมบ้างจริงบ้าง

ผมสงสัยมากคือผู้หญิงที่ขายบริการนี้ มีแต่แจ่มๆ แวววับเลยทีเดียว เขาหน้าตาดีมากแต่ทำไมถึงทำแบบนี้

เท่าที่ผมเดาก็คงมีปัญหาเรื่อง เงิน หรืออาจจะเป็นวัตถุนิยม ไว้อวดเพื่อน โชว์เพื่อนว่าไป

ผมสายหื่น เข้าบอร์ดพวกนี้ทุกคืนถ้าผมอยู่แถวๆ กทม. คงอยากจะซื้อมาลองบ้าง

หน้าตายังกับ พริตตี้ ดาวมหาลัย ไซด์ขนาดแจ่มแมวมากครับ

ปล.กระทู้นี้ไม่ได้พาทุกคนหื่นนะครับ สงสัยเฉยๆ

PM เว็บที่เข้าไปอ่านให้หน่อยได้ไหมครับผม เพื่อเป็นกรณีศึกษาอะครับผม :)

zxcvufe22
23rd April 2016, 22:07

PM ด้วยคนนะคร้าบ haha

zanuk9876
24th April 2016, 00:02
2500 ราคาตลาดนะครับ แหม่

Zaraki Kempaji
24th April 2016, 00:08
อย่าเลยครับ หาเมียสวยๆซักคนก็พอ สบายใจกว่า

ผมเที่ยวมาหมดแล้วพวกนี้ สวยขนาดดาราก็เอามาแล้ว แต่เสียเงินเยอะครับ สิ้นเปลืองโดยใช่เหตุ

แค่อารมณ์ชั่ววูบนะครับ ถึงขนาดต้องเสียเป็นพันๆเลย T^T ไม่คุ้มๆ แล้วจะมาเสียดายทีหลังนะ

ถ้าแค่ต้องการสนองอารมณ์ชั่วคราว แนะนำดูหนัง AV แล้วช่วยตัวเองเอาดีกว่าครับ ไม่เสียเงินด้วย :o เชื่อผม

อันนี้จริงเลย เอาเสร็จแล้วมานั่งเสียดายตัง

cpt.noppakit
24th April 2016, 00:22
ผมเคยเห็นเพื่อนผู้หญิงบางคนที่ไม่ได้เจอกันนานมาทักผม แต่เข้าไปดูโปร์ไฟล์แล้วโดนบล๊อกเอาไว้ทั้งเรื่องวันเกิด รูปภาพทั้งหมด ข้อมูลการศึกษาทั้งหมด เลยถามว่าทำไมถึงปิดเอาไว้ล่ะ

เขาบอกว่ามีคนเอารูปไปลงพวกเว็บไซด์ไล 18+ เนี้ยแหละ เกือบๆ 80% ของกระทู้แทบจะไม่เป็นความจริงด้วยซ้ำ ลงข้อมูลเท็จ เอารูปคนอื่นมาแอบอ้าง

ส่วนอีก 20% ที่เหลืออาจจะมีตัวตนจริงและสวย (น้อยหน่อย) หรือไม่ก็ไม่สวยเลยอีก 10% ที่เหลือเป็นสาวประเภทสอง