PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากได้เงินง่ายๆไหมแค่มี smartphone ก็ทำได้แล้ว

puwaratitarat
28th April 2016, 13:34
เป็นการดู ads นะครับ

1.เข้า store แล้วค้นหาแอพที่ชื่อ Real MLM
2.ตอนสมัครให้ใส่รหัสสปอนเซอร์ EEIQFPFA
3.กดตรงรูป ADS เพื่อเป็นการดูโฆษณาดูได้ 40 ครั้งต่อวัน (ครั้งละ 1 เหรียญ)
หรือสามารกดเล่น game ได้โดยกดตรงรูปสีเหลี่ยม โดยสามารถเล่นได้โดยการเอาเหรียญที่เรามีไปเดิมพันสุ่มตอบคำถามถ้าตอบถูกจะได้เหรียญ 2 เท่า
4.5000เหรียญจะสามารแลกได้ 50บาทนะครับ
5.สามารเอารหัสสปอนเซอร์ของเราให้เพื่อนเราก็จะได้ส่วนแบ่งด้วยนะครับ