PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากถามเกี่ยวกับการบล็อคเพื่อนในFacebookครับ

chay4445
3rd May 2016, 19:54
คือว่า ผมมีแฟนอยู่ครับ เป็นรุ่นน้อง แล้วมีเรื่องทะเลาะกัน น้องเขาเลยบล็อคเฟสไปรอบแรก (ผมค้นหาไม่เจอ แต่ใช้เฟสเพื่อนแล้วขึ้น)
สักพักผ่านไป 2 วันก็กลับไปดูได้ปกติ
แต่ก็เอาอีก เมื่อผ่านไปได้อีก 2-3 วัน ก็เหมือนจะโดนบล็อคอีก ผมก็ทำวิธีแบบเดิม ซึ่งเฟสเพื่อนก็เห็น แต่ไม่นานเฟสผมเองก็กลับมาเห็นตามปกติอีกเหมือนเดิม

เลยงงว่า การที่เราโดนบล็อค และปลดบล็อค ไป 2 รอบนี่ มีโอกาสเป็นไปได้ไหมครับ? ผมงง หรือเฟสมันมีปัญหา ??

ning445
3rd May 2016, 20:05
เค้าบล้อกแล้ว ปลดออก แล้วบล้อกอีก ธรรมดาครับ แฟนผมมันทำประจำ

zaboommo
4th May 2016, 15:51
เป็นไปได้ครับ เพราะเวลาปลดบล็อคออกต้องรออีก2วันถึงจะบล็อคคนเดิมได้