PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : หาเกม MMOเซิฟเถื่อนเล่นครับขอเป็นเกมที่ไม่กินสเปกมากเกมเก่านั้นเเหละนะ

482566789
8th May 2016, 20:14
เบื่อมากครับช่วงนี้ผมรอ TITAN Online เซิฟเเท้เปิดใหม่อยู่ ตอนนเเรกจะเล่น tree of savior เเต่เห็นรีวิวในสตีมเเล้วไม่เล่นดีกว่า
เเนะนำที่ครับขอคนเยอะสังคมดีๆไม่เทพทรูพอจะมีครับ

SickmyDuck
8th May 2016, 20:33
ผมว่ายากครับ สมัยนี้ส่วนใหญ่ไปเล่นเกมมือถือกันหมดแล้ว ผมเองก็หาเซิฟเถื่อนแรคที่คนเยอะๆอยู่เนี่ยแต่ไม่เจอซักที่ ถามทั่วๆไปก็ไม่ได้ความ บางคนไม่รู้จักซะอีก(แบบว่าเด็กรุ่นใหม่ไม่เคยเล่นแรค lol)

จำได้ว่า5-6ปีก่อนยังไม่ขนาดนี้ ตอนนี้คงไม่มีคนเล่นแล้วมั้งพวกเซิฟเถื่อน คิดถึงวันเก่าๆที่เล่นแรค เล่นซีล