PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขนาด อันชาท 4 ก็โดนดาวน์เกรดแฮะ

Pondparis
19th May 2016, 09:24
แต่ก็ยังสวยอยู่ดี

https://www.youtube.com/watch?v=HCNyuomzVu8

sattawat1979
19th May 2016, 09:55
เมื่อคืนเล่น uncharted 4 ไปจนจบ chapter 7 แล้ว

สนุกกว่าทุกเกมที่เคยเล่นมาจริงๆ ขนาดผมเป็นเบื่อง่าย ยังวางจอยไม่ลงเลย

แต่ก็ไม่อยากเล่นมาก กลัวมันจบเร็ว :o อยากสนุกกับมันไปนานๆ

เล่นวันละ 1-2 chapter ก็พอ :yes

ส่วนเรื่องกราฟฟิก สวยงามมากครับ ถึงมันจะดาวเกรดก็ตามที เท่านี้ก็สวยสุดๆแล้ว

เรื่อง gunplay ก็ถูกทำให้ดีขึ้น ยิงมันส์กว่าเดิมมาก

การดำเนินเรื่องก็ดีครับ เหมือนดูหนังชั้นดีเรื่องนึงเลย :cool:

sattawat1979
21st May 2016, 23:53
เข้ามาอัพเดท วันนี้ผมเล่นถึง chapter 12 แล้ว ภาคนี้มันดีจริงๆ ให้ตายเถอะ

และฉากที่มันขับรถไล่ล่ากัน ใน chapter 11 แค่ฉากนี้ฉากเดียว ก็คุ้มเงินแล้วครับ โคตรของโคตรมันส์ :gamer

ทั้งกราฟฟิก ทั้งดนตรีประกอบ ทุกสิ่งทุกอย่างมันดีเยี่ยมไปหมด แทบไม่มีที่ติเลย

ผมว่าเอารางวัลเกมยอดเยี่ยมปี 2016 ไปเลยเถอะ ตัดสินกันไปเลย :o

และแต่ละ chapter ก็ยาวด้วยครับ เล่นมาตั้งนาน มารู้ตัวอีกทีอ้าวเพิ่งผ่านไป chapter เดียวเองหรอเนี่ย ?

เกมนี้มี 22 chapter นะครับ เล่นกันนานเลยล่ะ คุ้มค่าสุดๆ

Kyonman
22nd May 2016, 00:48
เล่นจนจบไปละชอบ บทส่งท้าย เป็นอะไรที่เกินคาดมากแบบว่าเจ๋งสุดๆปิดเรื่องราวได้สมบูรณ์แบบ

camillo131
26th May 2016, 14:59
อ๋อ..แบบนี้เรียกดาวน์เกรดก็ได้หรอ:confused: