PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากได้บทสรุปเกมส์ Kingdoms of Amalur: Reckoning ครับ

NacKyzTH
22nd May 2016, 06:12
:confused: อยากได้บทสรุปเกมส์ Kingdoms of Amalur: Reckoning ครับ
เป็น pdf ยิ่งดีเลย พอดีช่วงนี้เบื่อเกมส์ออนไลน์มากเลยครับ
อยากลองมาเล่นแนวออฟไลน์ดูบ้าง แต่ติดตรงที่ผมไม่ค่อยเก่งภาษาอังกฤษเลยไปไม่ถูกครับ
ยังไงก็ขอแนวทางการเล่น หรือผู้รู้ช่วยอธิบายที่ครับ

:thank:thank:thank ขอบคุณไว้ล่วงหน้าครับ :thank:thank:thank

kaninhot004
23rd May 2016, 10:09
เกมนี้สนุกมากครับผมก็เคยเล่น ส่วนบทสรุปผมไม่มีครับ ฮ่า ๆ เข้ามาบอกว่าเกมสนุกเฉย ๆ

NacKyzTH
24th May 2016, 08:05
เกมนี้สนุกมากครับผมก็เคยเล่น ส่วนบทสรุปผมไม่มีครับ ฮ่า ๆ เข้ามาบอกว่าเกมสนุกเฉย ๆ

ตอนนี้ผมติดงอมแงมเลยครับ อิอิ

SlayerX
24th May 2016, 09:01
ผมเคยเล่นจบแบบไม่มีบทสรุปนะ ไปมั่วๆ จบเฉย

Nutsu
24th May 2016, 09:22
ไม่ได้ยากอะไรนะ ไปตามเควสเลย เจอเมืองก็สำรวจรอบ ตามแนว RPG ผมเล่นจบไปหลายปีละ สนุกมากๆเลย ภาพสวยด้วยในสมัยนั้น