PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แนะนำเกมส์แนวไล่ยิงแบบเล่น 2 คน PS2 ให้หน่อยค่ะ

iDevGrow
23rd May 2016, 11:30
แนะนำเกมส์แนวไล่ยิงแบบเล่น 2 คน PS2 ให้หน่อยค่ะ
อยากได้แบบไปลุยฐานนี้ ฐานโน่น พอดีเพิ่งได้เครื่อง PS2 มา
เลยไม่ค่อยมีความรู้ด้านเกมส์เท่าไหร่ค่ะ
อยากได้ภาพมันส์ๆ นะคะ ขอบพระคุณมากๆ เลยจ๊า

zeroto
23rd May 2016, 11:54
เกม ทหารเขียว เลย ครับ หรือ ไม่ก็ เกม แนวบุคคล ที่ 3 แล้ว ให้เก็บ ปืน ฆ่ากัน เอง สนุกนะ เมื่อก่อน เล่น อย่าง มัน จำ ชื่อไม่ได้ แต่ มัน เปลื่อน ตัวละคร น่า จะเป็น เกม พวก สเปนเซอร์ มั่งนะ จำไม่ได้ หลายปีละ ผมว่า น่าจะ ps3 นะ เกม น่าจะ ยังเยอะ ps2 คงไม่ค่อยมีใหม่ๆแล้ว มีอีก เกม แนะนำ ปั่นจักร ลง เขา ผ่านด่าน กับเพือน เพลินดี แนะนำเลย เกมนี้

iDevGrow
23rd May 2016, 12:58
ขอบคุณมากเลยค่ะพี่ ^_^
เดี๋ยวลองไล่ๆ หาแนวๆ ภาพหน้าปกที่พี่บอกค่ะ
เพราะหนูก็ไม่รู้ชื่อเกมส์เลย ฮ่าๆๆ