PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Mount&Blade warband ช่วยหน่อยครับตอนนี้งงมาก

arnontheasskill
27th May 2016, 22:36
Mount&Blade แต่ก่อนเคยสร้างHostห้องเล่นกับบอทแบบเอายิงปืนกันหน่ะครับมันมากตอนนั้น

ทีนี้ผมไม่ได้เล่นมานานมันเลยอัพเดตแพชไปไหนต่อไหนไม่รู้
แล้วไปเล่นสร้างห้องเล่นกับบอทอีกทีแต่คราวนี้ มันมีแต่ให้ใช้ ธนู กับ หน้าไม้ยิงกันอะไม่มันเลย เลือกทัพไหนก็มีแต่หน้าไม้ๆๆธนูๆๆ
หรือว่าผมลืมอะไรไปมีเงินให้ใช้อยู่เหมือนแต่ก่อนแล้วจะใช้ยังไงนะ ผมลืมหมดแล้วจริงๆ

ช่วยหน่อยนะครับอยากได้รายละเอียดมากกว่านี้บอกผมเลยน่อ

TONP555
27th May 2016, 22:44
แบบปืนมันเป็นของภาค with fire and sword นี่ครับ แล้วก็อีกอันคือ DLC ของ warband ชื่อว่า Napoleonic war

27th May 2016, 22:49
แบบปืนมันเป็นของภาค with fire and sword นี่ครับ แล้วก็อีกอันคือ DLC ของ warband ชื่อว่า Napoleonic war

ไม่ใช่ครับปืนยัดลูกเอาอะ ผมลงแค่มอดนะครับ DLCไม่แน่ใจว่าผมได้ลงรึเปล่าลืมหมดแล้ว

แล้วทองที่เวลาเราฆ่าคนได้ในห้อง ใช้ยังไงครับ ขอบคุณครับ

แต่ก่อนทำยังไง ลืมหมดเเระ อยากมันส์มากตอนนี้

TONP555
28th May 2016, 02:01
ไม่ใช่ครับปืนยัดลูกเอาอะ ผมลงแค่มอดนะครับ DLCไม่แน่ใจว่าผมได้ลงรึเปล่าลืมหมดแล้ว

แล้วทองที่เวลาเราฆ่าคนได้ในห้อง ใช้ยังไงครับ ขอบคุณครับ

แต่ก่อนทำยังไง ลืมหมดเเระ อยากมันส์มากตอนนี้

เรื่อง สร้างห้องมัลติผมไม่ค่อยได้เล่นส่วนใหญ่ผมจะเล่น single คนเดียวซะมากกว่า ผมเลยไม่รู้เรื่องมัลติ เลยตอบไม่ได้ ครับ :):)

28th May 2016, 02:10
เรื่อง สร้างห้องมัลติผมไม่ค่อยได้เล่นส่วนใหญ่ผมจะเล่น single คนเดียวซะมากกว่า ผมเลยไม่รู้เรื่องมัลติ เลยตอบไม่ได้ ครับ :):)

ครับผม งั้นรอคนอื่นมาบอกแระกัน