PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เปลี่ยนชื่อหัวข้อยังไงหรอคับ

psdestiny
11th October 2011, 16:59
อย่างที่ว่าเลยครับ ผมได้ทำการตั้งกระทู้ไป1 แต่ผมอยากจะเปลี่ยนชื่อหัวข้อ ผมลองทำแล้วมันเปลี่ยนได้แค่ด้านใน แต่ด้านนอกมันเปลี่ยนยังไงอ่า คัยรู้บอกทีครับ ขอบคุนมากคับ = =

SinSu
11th October 2011, 17:19
บอกmod ไม่ก็แจ้งลบ แล้วเขียนเหตุผลว่าจะเปลี่ยนชื่ออะครับ

dogaki
11th October 2011, 18:40
หัวข้อภายนอกมีแค่ระดับผู้ดูแล เท่านั้นล่ะครับที่สามารถเปลี่ยนหัวข้อตัวเองได้ แต่ถ้าอยากจะเปลี่ยนหัวข้อที่ตัวผิดพลาดก็สามารถแจ้งมาให้ผู้ดูแลประจำหมวดนั้น Admin หรือว่า ระดับ Super Mod แบบผมก็ได้ครับ